pantip.com เส้นใหญ่มากหรือฮะ พาดพิงสถาบันแต่ไม่มีใครแตะ

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย เผด็จการที่รัก, 8 Feb 2015

1. เผด็จการที่รัก

เผด็จการที่รัก อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,076
    เมื่ออาจารย์สมศักดิ์ เจียมธีรสกุล ถูกพวกคลั่งองค์กรแห่งศรัทราตามล่าล้างเผ่าพันธุ์
    http://pantip.com/topic/31625656
    ===============================================

พาดพิงเสื้อแดงและทักษิณโดนลบทันที:rolleyes:

Familie, padd, -3- และอีก 2 คน ถูกใจ
  2. Bayonet

Bayonet อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    12 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,804
    ความเห็นที่ 20
    ถ้ายอมให้ตรวจสอบได้ทุกเมื่อ แล้วมันจะหนีทำไม? ทำไมไม่อยู่พิสูจน์ความจริงล่ะ? :giggle:

สิ่งที่อวย กับ พฤติกรรมของไอ้หงอก โคตรสวนทางตรงกันข้ามเลย:wait: .... ก็ยังดักดานหลับหูหลับตาอวยได้อยู่อีกเน๊าะ สมงสมองมีบ้างหรือเปล่าเนี่ย :fubar:

Familie, padd, -3- และอีก 6 คน ถูกใจ
  3. ประสงค์ ไม่ออกนาม

ประสงค์ ไม่ออกนาม อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    1 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,210
    สู้กันต่อไปนะควาย ไอ้คนที่พวก ม ึ ง เรียกว่าอาจารย์เขาหนีไปแล้วว่ะ
    วันไหนพวกอาจารย์คิดมากก็ออกมาบอกว่ารักชาติเป็นภาษาฝรั่ง อิๆๆ
    โง่ว่ะ 3ที

นอกคอก likes this.
  4. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
    เมื่อไรจะมีการดำเนินการกับบอร์ดนี้ก็ไม่รู่

แสงธูป, temp, padd และอีก 3 คน ถูกใจ
  5. Maratiraj

Maratiraj อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    11 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    986
    หัวขบวนแดงใน รดน เป็นระดับ admin ที่เป็นมือขวาของ wm ที่ร่วมก่อตั่งเว็บมาด้วยกัน
    ซึ่ง wm ไม่มีวันขับไล่ admin คนนี้ออกไปแน่นอน

-3- และ เผด็จการที่รัก ถูกใจ.
  6. phoebus

phoebus อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    28 Dec 2014
    คะแนนถูกใจ:
    827
    เว็บระยำ เหน็บเบื้องสูงกระทู้แม่ งขึ้นเป็นไฮไลต์อยู่เป็นสัปดาห์ ๆ

แต่เหน็บพ่อแม้วแม่ ง ทีโดนลบทันที

sailom, temp, padd และอีก 4 คน ถูกใจ
  7. Alamos

Alamos อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    13 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    ผมเองสงสัยว่าตอนแรก คสช. เรียก webmaster กับ admin พันทิปไปหรือเปล่า แต่คิดแล้วเคือง พันทิปชอบลบกระทู้หรือข้อความที่พาดพิงชาวบ้าน (กลัวโดนฟ้องร้อง) แล้วอ้างว่าเป็นไปตามกฏบ้าง อ้างเพื่อบรรยากาศที่ดีในการสนทนาบ้าง อ้างไม่มีหลักฐาน แต่กระทู้หมิ่น ใส่ร้ายคนอื่นในราชดำเนิน กลับไม่เคยลบ (ทียังงี้ไม่เห็นกลัวอะไรเลย)
    อีกตัวก็ ICT คราวก่อนออกมาโชว์ว่าปิดเว็บหมิ่นได้เป็นร้อย แต่ที่ตูรู้จักยังเห็นอยู่ครบหมด สมควรยุบดีไหม

อู๋ คาลบี้, sailom, temp และอีก 4 คน ถูกใจ
  8. Kop16

Kop16 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    5 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,461
    แต่ก่อนก็พวกเดียวกัน

ตอนนี้ไง กลายเป็นแบบนี้

9. butadad

butadad อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    4 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    521
    1000tips ไวเข้าดูห้องบลูเรื่องเที่ยว แค่นั้น

10. Maratiraj

Maratiraj อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    11 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    986
    ส่วนผมนิเข้าห้องชานเรือน 18+ รัวๆ

11. chackrapbong

chackrapbong อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    10 Dec 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,297
    ดำเนินการไปแล้วครับ....บอร์ดเสรีไทย
    จากเสรีไทยวันก่อน มาเป็น สภากาแฟ วันนี้

กราบเรียน เพื่อทราบครับ

อู๋ คาลบี้, แสงธูป, temp และอีก 2 คน ถูกใจ
  12. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
    ไม่ใช่ หมายถึง พันทิพ น่ะ

13. chackrapbong

สมัคร:
    10 Dec 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,297
    กราบหลวงพี่ครับ
    ผมทราบครับ ว่า หลวงพี่ ไม่ใช่ หมายถึง พันทิพ
    เพียงแค่อยาก reverse logic กับ พันทิพ ครับ

14. เผด็จการที่รัก

เผด็จการที่รัก อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,076
    จริง หลังๆเหมือนเข้าไปอ่าน เสพสมบ่มิสม

แสงธูป, Maratiraj และ chackrapbong ถูกใจ
  15. chackrapbong

สมัคร:
    10 Dec 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,297
    กี่รอบ ครับ ถึง จะ สม

16. mee-sua-man

mee-sua-man สมาชิกทั่วไป

สมัคร:
    9 Feb 2015
    คะแนนถูกใจ:
    181
    ใหญ่ไม่ใหญ่ก็เฉดหัวออกมาหลายท่านละ.. เวปสภากาแฟนี้เปิดเมื่อไรก็ไม่บอก... เข้ามาลุงเย็นก็ไปซะแล้ว

Share This Page