Facebook โดนบล๊อค like กับ เม้นท์ ครับ

กระทู้ใน 'ห้องนั่งเล่น' โดย Novice, 19 Feb 2015

1. Novice

Novice อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    6 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,238
    ไม่รู้ว่าปกติจะโดนบล๊อคกันนานเท่าไหร่ครับ คาดว่านะเป็นเพราะเกมที่เล่นเมื่อเช้าดันไปแชร์ไอเทมให้เพื่อนทุกคน ไม่ใช่เฉพาะคนที่เล่นเกมด้วยกันเลยโดนรายงาน

2. แดงประจำเดือน

แดงประจำเดือน อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    23 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    898
    ปกติครั้งแรกจะโดน24ชั่วโมงค่ะ และถ้ามีครั้งต่อไปๆจะโดนเพิ่มเวลาขึ้นเรื่อยๆถ้าเป็นภาพที่มีเนื้อหาลามกอนาจารย์มีโอกาสที่เฟคบุ๊คจะดับได้ด้วยการรายงานไม่กี่ครั้งค่ะ

Novice likes this.

Share This Page