เฮ้ย…สงกะสัย ยังนึกว่า กำลังหาเสียงอยู่ม๊าง...

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย suraphan07, 15 Jul 2015

1. suraphan07

suraphan07 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    15 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    8,284
    ผมเองก็สนใจในคำถามเหล่านี้ ด้วยเหมียนกัลล์...
    ------------------------------------
    Screen Shot 2015-07-15 at 19.52.30.png
    ------------------------------------
    พงศพัศ ซ๊ะอย่าง...ชื่อนี้การันตีได้...(ที่ไอ้เต้นมันว่า:rock:)
    ขอให้ได้รับเลือกเถอะ...เรื่องเงิน เรื่องเล็ก...
    ไม่รีบตัดหน้า...เดี๋ยวจะเสียคะแนน...
    ม่ายรู้ จะมีขับรถเมล์โชว์อีกหรือเปล่า?:rofl:

เพื่อนๆคิดเห็นกันเช่นไร...เชิญได้ครับ...
    ครั้งต่อไป คงเลือกพรรคไว้แล้ว...;):cool:;)

bookmarks, Alamos, ทองเค และอีก 2 คน ถูกใจ
  2. อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    8,527
    งานลักษณะนี้ พงศพัด ทำบ่อยในบทบาทนักบุญ แต่ปัญหาคือสิ่งที่จะตามมาหลังจากนี้

หากทำแล้วจบเป็นกรณีคงไม่มีอะไรมาก แต่ถ้าต่อยอดคงไม่แคล้วข้อครหา

suraphan07, Alamos, ปู่ยง และอีก 1 คน ถูกใจ.
  3. foyfon

foyfon สมาชิกทั่วไป

สมัคร:
    12 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    174
    มีความรู้สึกว่าช่วงนี้มนต์ของ คสช เริ่มเสื่อมหรือเปล่าไม่แน่ใจ แต่หลายๆอย่างมันชักแหม่งๆ

suraphan07, อู๋ คาลบี้, ทองเค และอีก 1 คน ถูกใจ.
  4. redfrog53

redfrog53 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    12 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    12,466
    เงินคัย หรือภาษี โปรดแจงด้วย ทำผิดประเภท ต้องเคลียร์ ปปง. ปปช. หรือส่วนงานไหนที่ต้องตรวจสอบ จัดเต็มได้เลย รบ.นี้ มีอำนาจเต็มที่สุดอยู่เล้ว?

5. ปู่ยง

ปู่ยง อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,820
    ไปอยู่ ปปส.มา รายได้ดีครับ

6. ทองเค

ทองเค อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    25 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,875
    น่าจะใช่ครับ ถ้าพงศพัศ ได้เป็น ผบ.ตร.
    คงมีหลายคนในนี้ ที่ไปไม่เป็น รวมทั้งผมด้วย

bookmarks, suraphan07, อู๋ คาลบี้ และอีก 2 คน ถูกใจ
  7. suraphan07

suraphan07 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    15 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    8,284
    เหอๆๆ ผมลบกระทู้ กันไว้ก่อนดีมั๊ยเนี่ยะ...;)
    กลัวไปไม่เป็น จินๆ...:giggle:

หนูอ้อย likes this.
  8. หนูอ้อย

หนูอ้อย อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    23 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    12,778
    กดไลค์โดนด้วยอ๊ะป่าว :giggle:

maya, แสงธูป และ suraphan07 ถูกใจ
  9. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
    ดีที่ยังไม่กดไลค์ มาอ่านเฉยๆ นะ

maya, แสงธูป และ suraphan07 ถูกใจ
  10. plunk

plunk อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    13 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,509
    ต้องเร่งโปรโมท ที่จะขึ้น ผบ ตร ขี้ขโมย

Thai de Lion และ suraphan07 ถูกใจ.
  11. Thai de Lion

Thai de Lion อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    273
    ม.9 ตำบลบางพูด อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี 11120
    ไอ้นี่เปลี่ยนได้แต่ชื่อ หรือนามสกุล หรือวันเดือนปีเกิด มันอาจทำได้
    แต่มันเปลี่ยนชื่อ คุณพ่อ กับคุณแม่ของมันไม่ได้
    กระดูกงอ ผ่าน gene

plunk, ปู่ยง, อู๋ คาลบี้ และอีก 1 คน ถูกใจ.

Share This Page