เวปสภากาแฟ ควรปรับปรุงได้แล้ว

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย ใครส่งข้อยมาเกิด, 20 Jul 2016

1. ใครส่งข้อยมาเกิด

ใครส่งข้อยมาเกิด สมาชิกใหม่

สมัคร:
    18 Jul 2016
    คะแนนถูกใจ:
    0
    สมาชิกเข้าเวปน้อยลงเรื่อยๆ เหมือนเวปพุดฝ่ายเดียว ผิดกับราชดำเนิน ที่แลกเปลี่ยนความคิดกันตลอด ทั้งห่านป่า นายเวร เลอคู โจขิง อื่นๆ

Last edited: 20 Jul 2016
  2. ฟักแม้ว

ฟักแม้ว อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    29 Dec 2015
    คะแนนถูกใจ:
    3,518
    เพราะเวปนี้ ไม่ใช่ ฟาร์มเลี้ยงควายเหมือนลากดำนา

Tonky, bookmarks, apollo และอีก 9 คน ถูกใจ
  3. comma

comma อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    28 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,142
    ราชดำเนิน แลกเปลี่ยนความคิดอวยแม้วและด่าฝ่ายต้านน่ะเหรอ?

bookmarks, apollo, อาวุโสโอเค และอีก 7 คน ถูกใจ
  4. นอกคอก

นอกคอก อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    12 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    5,396
    ให้เหมือนเค้าผมก็คงลาออกครับ เพราะผมคนนอกคอก

bookmarks, อาวุโสโอเค, AlbertEinsteins และอีก 4 คน ถูกใจ
  5. อู๋ คาลบี้

อู๋ คาลบี้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    15 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    12,204
    อย่างน้อยเจ้าของกระทู้ก็ยังเล่นที่นี่ได้อยู่นะครับ :D

bookmarks, apollo, อาวุโสโอเค และอีก 5 คน ถูกใจ
  6. Anduril

Anduril อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    4 Jun 2015
    คะแนนถูกใจ:
    5,268
    ถ้าเปลี่ยนไปอวยทักษิณ .......... อาจเยอะขึ้น

bookmarks, apollo, อาวุโสโอเค และอีก 5 คน ถูกใจ
  7. เผด็จการที่รัก

เผด็จการที่รัก อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,076
  8. HiddenMan

HiddenMan อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,779
    :giggle: ถ้าร่าน, คนกลาง กับเสื้อแดงทนไม่ไหว แสดงว่ามาถูกทางแล้ว...

Tonky, bookmarks, apollo และอีก 11 คน ถูกใจ
  9. ridkun_user

ridkun_user อำมาตย์น้อย Staff Member

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    4,648
    ผมก็เห็นคนแบบเจ้าของกระทู้มาอยู่ทุกวันนะ เอ๊ะ หรือว่าจริง ๆ คือร้อย login คนเดียว :D

10. ปู่ยง

ปู่ยง อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,820
    มรึงนี่เป็นลูกกระโปรกไอ้เนติวิด แน่นอนเลย
    เสือกจะให้คนอื่นเค้าปรับปรุงตามใจมรึง

bookmarks, apollo, อาวุโสโอเค และอีก 3 คน ถูกใจ
  11. hey guys

hey guys อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    12 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    4,066
    แบบนี้สนุกดีครับ

คนน้อยร้อยล็อกอิน

ยังงั้นแหละ
    สนุกตรงมันส่งควายมาเกิด
    เด๋วส่งคนไปด่า
    แป๊บเดียวก็หายไป

bookmarks, อาวุโสโอเค, ปู่ยง และอีก 1 คน ถูกใจ.
  12. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
    ไร้าสาระ ไม่ชอบก็ไม่ต้องเข้ามา จบ

apollo, อาวุโสโอเค, AlbertEinsteins และอีก 4 คน ถูกใจ
  13. ชายน้ำ

ชายน้ำ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    9 Feb 2015
    คะแนนถูกใจ:
    7,081
    โอย....... ไม่ไหวครับ

หน้าตามีแต่พวกมนุษย์นอกมดลูก ใครจะอยากเสวนาด้วย

14. Alamos

Alamos อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    13 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    ผมเห็นด้วยครับว่าควรปรับปรุง อย่างถามหรือแปะอย่างเดียวไม่ตอบหลายครั้ง แบนถาวรไปเลย อีกอย่างตลกดี พวกคนที่อ้างมาก็ตัวเองไม่ใช่หรือไง แลกเปลี่ยนความรู้ความคิดยิ่งขำกว่า เวลานึกว่าเคยถามกันบ้างไหมว่าจะช่วยเสื้อแดงติดคุกยังไง นัดกันวันไหนจะไปช่วยจ่านิว หรือพร้อมใจกันไปอยู่ต่างประเทศ เพราะที่นี้อยู่ไม่ได้แล้วตามที่อ้าง

Tonky, apollo, ปู่ยง และอีก 1 คน ถูกใจ.
  15. HOT BOY

HOT BOY สมาชิกทั่วไป

สมัคร:
    31 Jan 2015
    คะแนนถูกใจ:
    53

เห็นด้วยครับ สมาชิกเข้าเวปน้อยลงเรื่อยๆ
    เนื่องจากมุดลงรูตามกำนัน หนีความอายเป็นแน่แท้
    ขนาดเที่ยง ของวันจันทร์ ยังมีผมคนเดียว ทำไมมันวังเวงแบบนี้หนอ หายหัวกันไปไหนหมด
    เหมาะจริงๆ เหมาะทำเป็นที่วิปัสสนากรรมฐาน:D:D:D:D

16. ParaDon

ParaDon อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    2 Aug 2015
    คะแนนถูกใจ:
    3,168
    จขกท.คงเพิ่งเกิดไม่กี่วันละมั้งถึงไม่รู้ว่าเวปนี้สมาชิกดั้งเดิมอพยพมาจากพันดิพที่ชอบอวยไอ้แม้ว
    จะมาบอกว่าให้ไปอวยไอ้แม้วเหมือนพันดิพสิท่า:)

gaiser และ Tohchida ถูกใจ.
  17. Alamos

Alamos อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    13 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    หัวเราะกลบเกลื่อนความน่าสมเพชของตัวเองซินะ เห็นมีแต่ hot boy คนเดียว เวลาถามว่าตอนนี้ยังชื่นชมเสื้อแดงไหม หายหัวทุกที

Tonky likes this.

Share This Page