เพจหมอ"เหรียญทอง แน่นหนา" หายไปใหน

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย นายพลตัดแปะ, 24 ต.ค. 2016

1. นายพลตัดแปะ

นายพลตัดแปะ อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    18 Jul 2015
    คะแนนถูกใจ:
    81
  2. ปู่ยง

ปู่ยง อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,820
  3. ParaDon

ParaDon อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    2 Aug 2015
    คะแนนถูกใจ:
    3,168
    เขาจะไปใหนก็เรื่องของเขา อยากรู้ความเคลื่อนไหวของเขาละสิท่า ฝันไปเหอะ
    คงเบื่อพวกเมนต์เรื่อยเปื่อยมั้งหมอปิดเฟชคงมีหลายคน
    ครั้นเนื้อครั้นตัวเหมือนจะเป็นไข้:)

apollo, ปู่ยง และ Kiriwian ถูกใจ
  4. HiddenMan

HiddenMan อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,779
    โดนประชาธิปไตยขวิดปุ่ม report มั้ง

5. เผด็จการที่รักภาคสอง

เผด็จการที่รักภาคสอง สมาชิกใหม่

สมัคร:
    25 ต.ค. 2016
    คะแนนถูกใจ:
    31
    วันนี้ (24 ต.ค.) เฟซบุ๊กแฟนเพจ ‘องค์กรเก็บขยะแผ่นดิน’ โพสต์ข้อความแจ้งข่าวจาก พล.ต.นพ.เหรียญทอง แน่นหนา ผอ.รพ.มงกุฎวัฒนะ และผู้ก่อตั้ง “องค์กรเก็บขยะแผ่นดิน”ว่า เพจ เหรียญทอง แน่นหนา 159,725 ไลค์ขณะนี้ถูกปิดไปแล้ว เมื่อวันที่ 24 ต.ค.59 เวลา 16.07 น. แต่ไม่ต้องตกใจ เพราะ พล.ต.เหรียญทอง โดนปิดเฟซเป็นประจำ มีสถิติถูกปิดเพจทั้งสิ้น 4 ครั้งในรอบ 2 ปีแล้ว

“ถึงแม้แผนการ ปฏิบัติจะสะดุดไปบ้าง แต่ท่านทั้งหลายไม่ต้องตกใจนะครับ แล้ว พล.ต.เหรียญทอง แน่นหนา ก็จะต้องกลับมาร่วมปกป้องสถาบันพระมหากษัตริย์ร่วมกับพสกนิกรผู้จงรักภักดี เหมือนเดิม “ผมจะกลับมา…I shall return.” แล้วเตรียมตัวพบกันใหม่อีกนะครับ” พล.ต.เหรียญทอง ระบุ

ล่าสุดพล.ต.นพ.เหรียญทอง แน่นหนา ได้เปิดเพจใหม่ “เหรียญทอง แน่นหนา” พร้อมโพสต์ข้อความว่า”ถึงทุกท่านแม้ว่าเพจผมถูกรายงานจนถูกปิด แต่ผมก็ไม่ย่อท้อ จะตามเล่นงานพวกหมิ่นให้สิ้น พลตรี เหรียญทอง แน่นหนา 19:54 24 ตุลาคม2559″

http://www.matichon.co.th/news/334112

-----------------------------

ไอ้พวกลายจุดมันไปขวิดแล้วทำมาเป็นถามว่าหายไปไหน

6. ชายน้ำ

ชายน้ำ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    9 Feb 2015
    คะแนนถูกใจ:
    7,081
    เราลูกพ่อ ต้องรักกันและทำดีให้แผ่นดินไทยต่อไป

แต่อีกพวกหนึ่งก็ต้องตั้งหน้าทำชั่วทำเลวทุกครั้งที่มีโอกาส เช่นกรณีรุมถล่มท่านพลตรีนายแพทย์เหรียญทองเป็นต้น

ซึ่งก็ไม่เห็นจะเป็นเรื่องความสำเร็จที่ต้องออกมาขวิดเสาคอกฉลองกันตรงไหนเลย

7. 5555

5555 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    18 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    3,450
  8. plunk

plunk อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    13 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,509
    ออกไป ตามล่า ควายแดง

9. ปลาดาวบนโต๊ะ

ปลาดาวบนโต๊ะ สมาชิกทั่วไป

สมัคร:
    19 ต.ค. 2016
    คะแนนถูกใจ:
    35
    คิดถึงภาพนี้จัง หน้าเจื่อนเชียว กำสามนิ้วแน่นเลย กลัวมันยกขึ้นมาอะดิ อิอิ

10. คนกลาง

คนกลาง อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    1 Aug 2015
    คะแนนถูกใจ:
    383

เข้าใจในฟามรู้สึกนี้ดี :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
    v
    v
    v
    v
    :D:D:D

Share This Page