อ่านแล้วว่าไงครับที่ 'วัฒนา'เชลียร์ปูว่า เป็นนายกของ ปชช.

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย suraphan07, 1 Sep 2016

1. suraphan07

suraphan07 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    15 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    8,284
    อ่านพาดหัวผิวเผิน ก็น่าจะเป็นธรรมดาของขี้ข้าที่ปลดแอกไม่ไป
    แต่ลองอ่านๆไปผมว่า ไอ้หมอนี่ น่าจะถึงขั้น
    ให้เลียดาก เลียตีนนายมัน โชว์สื่อก็น่าจะได้?...
    Screen Shot 2016-09-01 at 16.17.40.png
    มันคงลืมไปแล้วว่า ยัยปูเน่าแม่มัน ต้องออกจากตำแหน่งเพราะอะไร?
    แล้วทำไม ลุงตู่ ถึงต้องเข้ามา ถ้าไม่ใช่เพราะความด้านชาของพวกขี้ข้า-นักการเมืองอย่างพวกมัน...:finger:

อ่านแล้วรู้สึกขึ้น...:wait:
    หรือเพื่อนๆว่าไง ?…

Last edited: 1 Sep 2016
    หนูอ้อย และ Alamos ถูกใจ.
  2. Alamos

Alamos อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    13 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    เอาชนะหมู่มาร อ้าว? อย่างนี้ก็แช่งให้ปูฆ่าพี่ตัวเอง ฆ่าพวกอำมาตย์เต้น ซิ

อู๋ คาลบี้ และ suraphan07 ถูกใจ.
  3. suraphan07

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    8,284
    อย่างผู้นี้ คงกู่ให้กลับ ยากแล้วแหล่ะ พ๋มว่า..:cool:
    Screen Shot 2016-09-01 at 16.40.06.png
    https://www.facebook.com/Y.Shinawatra
    อย่างงี้ ไม่ควรปล่อยให้อยู่คนเดียวบ่อยๆน่ะครับ...
    หยูกยา ต้องเตรียมไว้ล่วงหน้าด้วย...

หนูอ้อย likes this.
  4. โยธกา

โยธกา อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    20 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    3,727
    ต้องเชลียร์ต่อเนื่อง
    ถ้าหวังจะเป็นใหญ่ในการเลือกตั้งครั้งหน้า
    ตั้วhere เค้ามีตัวเลือกน้อยลงเรื่อยๆ

หนูอ้อย และ suraphan07 ถูกใจ.
  5. Anduril

Anduril อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    4 Jun 2015
    คะแนนถูกใจ:
    5,268
    ชะตากรรมเดียวกันเรื่องคดีความไงครับ นักเลือกตั้งก็หวังว่า หากมีอำนาจอีกครั้งจะเปลี่ยนแปลงผลคดีได้

6. 5555

5555 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    18 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    3,450
    ไปคอยเอาใจช่วยอีปูให้ชนะหมู่มารในคุกก็แล้วกัน

หนูอ้อย และ suraphan07 ถูกใจ.
  7. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
  8. ParaDon

ParaDon อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    2 Aug 2015
    คะแนนถูกใจ:
    3,168
    ทั้งทักษิณทั้งปูและวงศ์ตระกูลต้องตกอยู่ในสภาพแบบนี้
    ไม่ต้องมาโทษฝั่งตรงข้ามเลยต้องโทษที่มันมีขี้ข้าจอมสอพอ
    พาทำแต่เรื่องชั่วช้าสามานย์จนคนเขาลุกขึ้นมาไล่มาด่า
    ผลพวงต้นเหตุมาจากขี้ข้าแบบนี้ทั้งนั้นที่คอยให้คำปรึกษา
    ไม่นำพาเจ้านายไปในทางที่ดีที่ชอบ

ตราบใดที่ทักษิณยังสลัดพวกขี้ข้าจอมสอพอพวกนี้ไม่หลุด
    ก็อย่าหวังว่าชีวิตจะมีความสูขสงบราบรื่น
    เพราะคนพวกนี้มันจะหาเรื่องชั่วช้าเลวทราม
    มาให้เดือดร้อนตลอดชีวิตตราบจนวันตาย

suraphan07 likes this.
  9. kokkai

kokkai อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    6 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    8,076
    พอๆกันทั้งนายทั้งขี้ข้าแหละครับ
    นายชอบคนสอพลอ ไม่ชอบคนขัดคอ
    ขี้ข้าที่อยากให้นายปลื้ม ก็ต้องสอพลอให้มากๆ

10. อู๋ คาลบี้

อู๋ คาลบี้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    12,204
    นายกฯ ปู พ้นจากตำแหน่งเพราะศาลรัฐธรรมนูญไม่ใช่เหรอ
    ตอนที่โดนยึดอำนาจไป ก็เป็นรัฐบาลรักษาการที่ไม่มีนายกฯ
    แบบที่บางคนเรียกว่ารัฐบาลผีหัวขาดนั่นไง อย่าบิดเบือน

11. suraphan07

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    8,284
    ผมสงสัยว่า ถ้ามันได้พล่ามมากไปกว่านี้ซักหน่อย...อะไรจะเกิดขึ้น...:hi:

12. ปู่ยง

ปู่ยง อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,820

Share This Page