"อั้ม" เคือง "บิ๊กเน" แล้วนะ

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย ปู่ยง, 4 Jan 2015

1. ปู่ยง

ปู่ยง อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,820

ทำไม้ ทำไม ไม่เชิญ อั๊มไปเป็นพรีเซนเตอร์

kokkai, padd, HiddenMan และอีก 3 คน ถูกใจ
  2. อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    8,527
    แสดงว่าอยากไปบุรีรัมย์ใจจะขาด แต่ไม่กล้าไป :rofl:

kokkai, padd, bookmarks และอีก 1 คน ถูกใจ.
  3. ปู่ยง

ปู่ยง อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,820
    คงอยาก ตบจูบ ตบจูบ น่ะ

padd, emujack, bookmarks และอีก 1 คน ถูกใจ.
  4. bookmarks

bookmarks อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    23 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    8,447
    มันคงเสียดายโอกาสนี้ เลยออกมาด่า :D

padd, หนูอ้อย และ ปู่ยง ถูกใจ
  5. ridkun_user

ridkun_user อำมาตย์น้อย Staff Member

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    4,648
    ผมไม่รังเกียจกระเทยครับ แต่ผมรังเกียจที่จะจูบกับกระเทย ผมเหยียดเพศเหรอครับ แบบนี้แล้วถ้าผมรังเกียจที่จะจูบกับผู้ชาย ผมก็เหยียดเพศตัวเองสินะครับ :rofl:

kokkai, padd, por และอีก 6 คน ถูกใจ
  6. หนูอ้อย

หนูอ้อย อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    23 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    12,778
    อิชั้นมีเพื่อนเป็นกระเทยแต่พวกมันไม่ได้เป็นลิเบอร่าน
    พวกมันก็ภูมิใจในเกียรติภูมิกระเทยสุดๆและยอมรับความจริงว่าพวกมันเป็นเพศที่แตกต่าง
    คือไม่ใช่ชาย และไม่ใช่ทั้งหญิง ไม่มีเก็บกด ไม่มีไปเที่ยวร่านว่าแด๊กส์คนอื่นแบบคุณอั้ม
    จะอะไรกันนักกันหนาในการทำโทษโดยการตบจูบแล้วยื้มปากกระเทยมาใช้เป็นอาวุธ ..
    พี่เน จงมาเรียกพวกเพื่อนอิชั้นไปบุรีรัมย์หน่อย ขี้เกียจจะดิ๊กๆๆๆไป __ ฮา

7. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
    ฮา ด้วยคน เอิ้กๆๆๆ

หนูอ้อย และ padd ถูกใจ.
  8. อู๋ คาลบี้

อู๋ คาลบี้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    15 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    12,204
    อั้ม นางกินแมว เป็นกะเทยที่มีทัศนคติและการกระทำที่น่าด่ามาก ยังจะไปสะเออะปกป้องสิทธิคนข้ามเพศ :think: คนทำตัวไม่มีเครดิต คำพูดจะศักดิ์สิทธิ์ได้อย่างไร

อั้ม = เสียงประกอบกิริยาการนำของกินใส่ปาก, เนโกะ = แมว(ภาษาญี่ปุ่น)

kokkai likes this.
  9. HiddenMan

HiddenMan อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,779
    :D ผม เหยียดอีอั้ม เนโกะ...

butadad และ Redbuffalo010 ถูกใจ.
  10. ridkun_user

ridkun_user อำมาตย์น้อย Staff Member

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    4,648
    เหยียดอั้มเนโกะ = เท่ากับเหยียดคนข้ามเพศทั้งโลก :D

butadad และ Redbuffalo010 ถูกใจ.
  11. por

por อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    10 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,397
    เข้ามานึกว่า อั้ม ช่อง 7 ครับ :cool:พอเข้ามาเจอ ... เข้าไป เฮ้อ:sweating:

kokkai และ อู๋ คาลบี้ ถูกใจ.
  12. padd

padd อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    14 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,139
    มันเหยียดเพศตรงไหนฟระ
    เค้ามีสองข้อให้เลือกนี่นา ให้คู่กรณีจูบกันเอง หรือให้กระเทยมาจูบ
    ทำไมถึงเหยียดเพศแค่กระเทยล่ะ แล้วคู่กรณีที่เป็นชายด้วยกันนี่เหยียดป่าว

คงจะต้องเปลี่ยนคำพูดใหม่เป็น ให้อาสาสมัครมาจูบแทน :rofl:

Familie และ อู๋ คาลบี้ ถูกใจ.
  13. แดงประจำเดือน

แดงประจำเดือน อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    23 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    898
    Familie, ปู่ยง และ padd ถูกใจ
  14. กระต่ายในจันทร์

กระต่ายในจันทร์ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    13 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    3,710
    อั้มจ๋า เจ๊อุ้ม ธีราทรเขาฝากบอกมาว่า
    ว่างๆ มาเยือนบุรีรัมย์สักวันนะน้องอั้ม
    พวกเจ๊ๆ เขาจะเลี้ยงถั่วดำให้สาสมเลย

maya, หนูอ้อย และ padd ถูกใจ

Share This Page