หัวหน้าใหญ่ของผู้ก่อการร้ายเตรียมเข้าไทย

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย ปู่ยง, 3 May 2017

1. ปู่ยง

ปู่ยง อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,820

เผด็จการ ไม่มีใครคบ

Alamos, AlbertEinsteins, ฟักแม้ว และอีก 4 คน ถูกใจ
  2. โก๋แก่

โก๋แก่ อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    13 พ.ย. 2016
    คะแนนถูกใจ:
    299
    พอรัฐบาลเผด็จการทำท่าจะไม่เล่นด้วย หันไปซื้อเรือดำน้ำจีน
    ทรัมป์รีบต่อสายโฟนหนุงหนิงกับหัวหน้าเผด็จการเลยครับ

อู๋ คาลบี้, ฟักแม้ว, apollo และอีก 3 คน ถูกใจ
  3. หนูอ้อย

หนูอ้อย อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    23 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    12,778
    ไม่เพ้อหละดีแล้ว
    ผลประโยชน์มาก่อนแนวคิดการเมือง 555+

แสงธูป, อู๋ คาลบี้, Alamos และอีก 3 คน ถูกใจ
  4. นอกคอก

นอกคอก อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    12 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    5,396
    ควรแสดงความจริงใจโดยใสหัวไอ้นี่ไปก่อน

ชายน้ำ, ParaDon, kokkai และอีก 3 คน ถูกใจ
  5. ฟักแม้ว

ฟักแม้ว อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    29 Dec 2015
    คะแนนถูกใจ:
    3,518
    หวังว่าลุงตู่คงไม่ไปอ้อล้อ แบบ woman touch นะครับ :giggle::giggle:

kokkai, Ptty, หนูอ้อย และอีก 1 คน ถูกใจ.
  6. Anurid

Anurid สมาชิกทั่วไป

สมัคร:
    18 Apr 2016
    คะแนนถูกใจ:
    21
    งั้นเอา IS หนีเข้าไทยไปเป่านกหวีดกับพวกมึงแล้วกัน

7. Anurid

สมัคร:
    18 Apr 2016
    คะแนนถูกใจ:
    21
    เหรอจ๊ะ

8. Anurid

สมัคร:
    18 Apr 2016
    คะแนนถูกใจ:
    21
    พูดอีกก็ถูกอีกหว่ะ
    :D

9. Alamos

Alamos อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    13 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    ขำ anurid ทำเป็นโมโหชกอก เพื่อหนีความจริงที่ตัวทรยศไปเข้ากับมือด้วนที่ด่าใส่ร้ายปูทักกี้

ปู่ยง likes this.
  10. โยธกา

โยธกา อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    20 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    3,727
    อ่านหัวกระทู้
    นึกว่าไอ้แม้วจะแอบกลับบ้าน

11. Alamos

Alamos อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    13 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    เห็นภาพนี้ อยากรู้ว่าถ้าทรัมป์รู้ว่า anurid กับมือด้วนทรยศทักกี้จะรู้สึกยังไง

12. ฟักแม้ว

ฟักแม้ว อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    29 Dec 2015
    คะแนนถูกใจ:
    3,518
    ใจเย็นๆ ไอ้ริด ทำเป็นหงุดหงิดไปได้ :giggle: ชอบสนับสนุนไอ้พวกเฮี้ยๆมาเผาบ้าน ระเบิดเมืองเหรอมรึง
    รู้ว่าเป็นห่วงพ่องแม้วของมรึง ยังไงมันก็คงตายห่า เป็นปุ๋ยเน่าๆอยู่มอนเตร คงไม่มีใครเอาเสนียดกลับประเทศหรอกครับ
    นอนตายตาหลับได้แล้วมรึง :rofl::rofl::rofl:

ปางนู, ปู่ยง และ Alamos ถูกใจ
  13. ปู่ยง

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,820
    ไอ้ริด คงอยากให้ ลุงตู่ เชิญอีเม้ย มาเป็นผู้ต้อนรับทรัมป์ละมั้ง
    ทรัมป์มันเจ้าชู้ และใช้ผู้หญิงเปลืองนาโว้ย ไอ้ริด

ฟักแม้ว และ หนูอ้อย ถูกใจ.
  14. 5555

5555 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    18 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    3,450

อ้าว ไอ้หอกทรัมป์ มันเป็นเพื่อนกะผู้ก่อการร้ายเผาเมืองนี่หว่า

ฟักแม้ว likes this.
  15. ParaDon

ParaDon อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    2 Aug 2015
    คะแนนถูกใจ:
    3,168
    เห็นด้วยที่จะเอาไอ้นี่ไปช่วยงานที่เกาหลีใต้หรือญี่ปุ่นก่อนทรัมป์จะมาไทย
    ถ้าทรัมป์มาไทยพอกลับไปพวกร่านคงอยู่อเมริกาไม่เป็นสูข

ฟักแม้ว และ นอกคอก ถูกใจ.
  16. ปู่ยง

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,820
  17. โก๋แก่

โก๋แก่ อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    13 พ.ย. 2016
    คะแนนถูกใจ:
    299
    ขำนะครับ ที่คุณ Anurid ออกอาการหัวฟัดหัวเหวี่ยง พราดๆ จนบอร์ดสะเทือน
    ที่จริงแล้ว คุณ Anurid น่าจะโกรธ ทรัมป์มากกว่านะครับ เพราะเป็นฝ่ายเริ่มต้นติดต่อการคุยโทรศัพท์กับท่านนายกฯ
    https://twitter.com/realdonaldtrump
    ไม่พอใจก็ส่งข้อความไปถามทรัมป์เองเลยครับ มีอย่างที่ไหนถ่ายรูปแนบข้างกับคนนึง แต่ (แอบ)ต่อสายคุยกับอีกคนนึง
    อย่างงี้มัน "โชว์โฟโต้ไม่โชว์ใจ" นี่หว่า คนอะไร ..

เผื่อๆว่า คุยกับทรัมป์ไม่รู้เรื่อง ก็คนนี้เลยครับ ไปฟ้องเลยครับ อ้ายทรัมป์มันนอกใจอ่ะครับ
    https://twitter.com/thaksinlive
    .....

18. HiddenMan

HiddenMan อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,779
    :giggle: เผื่อใครยังมโนว่าไม่จริง...

The White House
    Office of the Press Secretary
    For Immediate Release

April 30, 2017

Readout of President Donald J. Trump’s Call with Prime Minister Prayut Chan-ocha‎ of Thailand

President Donald J. Trump spoke today with Prime Minister Prayut Chan-ocha‎ of Thailand. The two leaders underscored their commitment to the longstanding alliance between the United States and Thailand, which actively contributes to peace and stability in the Asia-Pacific region. President Trump and Prime Minister Prayut expressed a strong shared interest in strengthening the trade and economic ties between the two countries. President Trump affirmed the commitment of the United States to playing an active and leading role in Asia, in close cooperation with partners and allies like Thailand, and invited Prime Minister Prayut to the White House.

https://www.whitehouse.gov/the-pres...-trumps-call-prime-minister-prayut-chan-ocha‎

bigTeacher, Alamos และ โก๋แก่ ถูกใจ
  19. ปู่ยง

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,820
    .ทรัมป์เชิญนายกฯ .ลุงตู่ ที่มาจากเผด็จการไปเยือน
    สื่อในเมกาตอบรับหมด..
    ขณะที่.ทรัมป์เชิญ..ตูเตเต้. ชาวเมกากลับโจมตีบอกเผด็จการ..
    .ตูเตเต้.เป็น ปธน.มาจากการเลือกตั้ง..??..เผด็จการตรงไหน.

bigTeacher, Alamos และ นอกคอก ถูกใจ

Share This Page