หมอณรงค์ by Pat Hemasuk

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย por, 12 Mar 2015

1. por

por อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    10 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,397

ปล ผมเองก็คิดเช่นเดียวกันครับว่าที่ผ่านมากระทรวงสาธารณะสุขเป็นกระทรวงเดียวที่กล้ายืนเคียงข้าง ประชาชน ยืนเคียงข้างความถูกต้อง ถ้าให้เลือกว่าจะยืนข้างใครและสนับสนุนใครผมคงเลือกไม่ยากหรอกครับ
    ปล 2 วันนี้มีกระทู้เกี่ยวกับหมอณรงค์บ่อย ถ้าท่านใดรำคาญ ก็ขอโทษด้วยนะครับ

Redbuffalo010, bookmarks, กีรเต้ และอีก 1 คน ถูกใจ.
  2. สับปรับ

สับปรับ อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    27 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    574
    แต่"หมอวรงค์"ไปเดินป่าสบายใจแล้วนิ ไม่ต้องมาปวดหัวเรื่องการเมือง

3. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917

Share This Page