สมาชิกใหม่ ขอรายงานตัว

กระทู้ใน 'ห้องทดสอบ' โดย สีทันดร, 24 Mar 2015

1. สีทันดร

สีทันดร สมาชิกใหม่

สมัคร:
    24 Mar 2015
    คะแนนถูกใจ:
    0
    กรุงเทพมหานคร ราชอาณาจักรไทย
    สวัสดีทุกคนครับ
    เรียกผมว่า "สีทันดร" ได้นะครับ
    ผมเรียน International Relations
    ก็ศึกษาจากเว็บไซต์หลายแห่ง จนมาเจอที่นี่
    อ่านแล้วเข้าใจง่ายดี เลยเข้ามาอ่านบทความอยู่หลายครั้ง สนุกดี
    สุดท้ายตัดสินใจสมัครสมาชิกซะเลย
    :D:D:D

ปล. พี่ๆ คนไหนมีสาระความรู้เรื่องเกี่ยวกับสาขาที่ผมเรียนซึ่งไม่ใช้แล้ว
    เอามาลงที่ขายที่ OLX นะครับ ผมรออยู่ :clap::clap::clap:

2. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
    ยินดีต้อนรับ

สีทันดร likes this.

Share This Page