สภากาแฟ จะเปลี่ยนเป็นเวปบอร์ดโฆษณาขายของ ???

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย ฟักแม้ว, 10 Feb 2017

1. ฟักแม้ว

ฟักแม้ว อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    29 Dec 2015
    คะแนนถูกใจ:
    3,518
    ประเทศไทยมันไม่เจริญก็เพราะไอ้พวกที่เรียนมาสูง แต่แอบขี้โกง โกงตั้งแต่เวปบอร์ดยันแอบขึ้น
    รถไฟนะครับ
    ตกลงว่า บอร์ดนี้เป็นบอร์ดโฆษณาขายของ ของพวกแอ๊บแดงแล้วเหรอครับ
    ผมจะได้ลงโฆษณาขายของบ้าง อย่าลืมแก้ไขกฎระเบียบของเวปบอร์ดด้วยนะครับ
    https://xn--12c4db3b2bb9h.net/threads/จองไปงานประชุมอสังหาฯ-แอนดอรา-อลาสกาและเคแอลด่วน.5306/

ridkun_user, AlbertEinsteins, gaiser และอีก 2 คน ถูกใจ
  2. Ricebeanoil

Ricebeanoil อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    7 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    4,482
    คือตอนนี้ไม่แน่ใจว่าสภากาแฟเป็นบอร์ดการเมืองหรือบอร์ดอสังหาริมทรัพย์ไปแล้ว

AlbertEinsteins, gaiser, ปู่ยง และอีก 1 คน ถูกใจ.
  3. ชายน้ำ

ชายน้ำ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    9 Feb 2015
    คะแนนถูกใจ:
    7,081
    รอดูอยู่ครับว่าจะส่งเสริมนายนี่ไปอีกนานเท่าไหร่

AlbertEinsteins และ ปู่ยง ถูกใจ.
  4. ประสงค์ ไม่ออกนาม

ประสงค์ ไม่ออกนาม อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    1 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,210
    แค่สามกระทู้20บาท แม่รวยไม่รู้เท่าไร
    พาลูกๆไปเที่ยวญี่ปุ่นได้อีกเที่ยวแล้ว

ปู่ยง likes this.
  5. ปู่ยง

ปู่ยง อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,820
    ในโอเคเนชั่นมันก็ไปโพสต์เรี่ยราดไว้แบบนี้แหละ

ฟักแม้ว likes this.
  6. ฟักแม้ว

สมัคร:
    29 Dec 2015
    คะแนนถูกใจ:
    3,518
    Dog มันมีสันดานฟลัดกระทู้แล้วนะครับแอดมิน

Huligan และ AlbertEinsteins ถูกใจ.
  7. บายจุง

บายจุง สมาชิกใหม่

สมัคร:
    14 Feb 2017
    คะแนนถูกใจ:
    1
    แค่ใบไม้ตกก็เห่า ใจกว้างๆกันหน่อย

8. Alamos

Alamos อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    13 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    หมายถึงตัวมือด้วนเองซินะครับ เห็นข่าวอะไรก็รีบเอามาแปะ แล้วหน้าแหกประจำ

เดาว่าจะมี id ใหม่มา ก็มาจริงๆ

9. ฟักแม้ว

สมัคร:
    29 Dec 2015
    คะแนนถูกใจ:
    3,518
    ไอ้ Dog นี่มันเห่าไม่เลือกที่โว๊ย มีสมองก็คิดๆกันหน่อย อย่าสักแต่เห่า
    บอร์ดนี้ มันไม่ใช่ที่ขายของหรือโฆษณาเวปตัวเอง

10. Kop16

Kop16 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    5 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,461
    ด๊อก มันก็หา Black link ก็เท่านั้น

11. ฟักแม้ว

สมัคร:
    29 Dec 2015
    คะแนนถูกใจ:
    3,518
    ไอ้ด๊อกนี่มันสมองหมาปัญญาควายหรือปล่าววะ :rofl:

Share This Page