ว้าว! ไม่ได้เข้ามานาน รถไฟฟรีวิ่งเต็มสภากาแฟเบย

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย wewe, 5 ต.ค. 2017

1. wewe

wewe สมาชิกทั่วไป

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    51
  2. HiddenMan

HiddenMan อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,779
    :rofl: นายตรวจใจดีครับ...

อาวุโสโอเค, bookmarks, wewe และอีก 2 คน ถูกใจ
  3. Anurid

Anurid สมาชิกทั่วไป

สมัคร:
    18 Apr 2016
    คะแนนถูกใจ:
    21
    :nod::nod::nod::shake::shake:

Last edited: 8 ต.ค. 2017
    อาวุโสโอเค และ bookmarks ถูกใจ.
  4. ฟักแม้ว

ฟักแม้ว อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    29 Dec 2015
    คะแนนถูกใจ:
    3,518
    เออ.... ไอ้นี่ก็แปลก เค้าบ่นให้คนฟัง ไม่ใช่ตะกวดอย่างเอ็ง :giggle::giggle::giggle:

อาวุโสโอเค, bookmarks, wewe และอีก 4 คน ถูกใจ
  5. tonythebest

tonythebest อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,730
    เค้าจะได้เอาไปโม้ให้สาวก 1144 คนฟังได้ไงครับ
    ว่ามาอาศัยโฆษณาฟรีที่นี่ เหมือนที่เคยแอบขึ้นรถไฟฟรีมาแล้ว

6. wewe

wewe สมาชิกทั่วไป

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    51
    Anurid said:
    ใครอยากรู้ว่ะ ว่ามุงไม่ได้เข้ามานาน ทำตัวเหมือนพึ่งขึ้นมาจากทุ่งนา ไปช่วยรัฐพ่องมุง แจ้งเตือนชาวบ้านเรื่องน้ำท่วมนู้น
    ไม่ใช่ไปตอแห ให้ฝรั่งฟังว่าจะซื้อาวุธ จะเลือกตั้งปีหน้า
    กาก

ขอแค่ได้เห่าใช่มั๊ยคะมุง เลอะเทอะจัง
    ต่อมสะตอมะโนคงแตกวันละทรีไทม์
    มีประสบการณ์วิดน้ำจาก ปี54 มาใช่มั๊ยล่ะ
    แล้วมุงไปช่วยแม่มุงวิดกันยังไงถึงได้ท่วม
    ตั้งแต่ประเทศชิดนีย์ถึงจังหวัดหาดใหญ่
    เอาคอ นก รีต มากั้นก็ไม่อยู่
    เอาเรือดำน้ำมันดันก็ไม่ไหว
    ท่วมจนหญ้าแพรกตายหมด

ขอบคุณคุณฟักแม้วนะคะที่โค้ทข้างบนไว้ให้ดู
    ไม่งั้นโดนด่าฟรี:giggle:

7. Ptty

Ptty สมาชิกใหม่

สมัคร:
    29 Apr 2017
    คะแนนถูกใจ:
    10
    ตั้งแต่ผมกด ignore ด๊อกกกกก โส ไป โอ้โห สบายตาขึ้นเยอะเลยครับ 55555

comma และ Tohchida ถูกใจ.
  8. comma

comma อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    28 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,142
    เพิ่งรู้ว่ามีฟีเจอร์นี้ ขอบคุณที่บอกกันครับ ผมกดแล้วเรียบร้อย :D:D:D:D:D

กด ignore ตัดแปะอีกดีไหมหว่า เม้นต์มีแต่ตัดแปะไร้คุณภาพ

Ptty, ชายน้ำ และ Tohchida ถูกใจ

Share This Page