ลาบอร์ดครั้งที่ 100 สลิ่มแห่งราชดำเนิน

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย Anurid, 11 Aug 2017

1. Anurid

Anurid สมาชิกทั่วไป

สมัคร:
    18 Apr 2016
    คะแนนถูกใจ:
    21
    bye bye bye เกียน ขอลาจาก
    กระทู้คำถาม
    การเมือง
    ตลอด5-6ปี ที่ผ่านมา เกียนสนุกมากๆ กับห้องราชดำเนินแห่งนี้

และวันนี้ วันที่11สิงหาคม2560 เป็นวันสุดท้ายที่เกียน
    จะโลดแล่นในห้อง ราชดำเนินนี้

ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน ที่ได้เป็นเพื่อนเกียนเสมอมา และสิ่งใดที่เคยล่วงเกิน ก็ขอให้ อโหสิกรรม ครับ

ขอบคุณwm แห่งห้องราชดำเนิน ที่ทำให้เกียน
    ได้รู้จักความสนุนสนานมาตลอด ขอบคุณมากๆครับ

สมาชิกหมายเลข 3817631

https://pantip.com/topic/36757780

2. Alamos

Alamos อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    13 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    เอาแต่สนใจคนอื่น ชีวิตเพื่อนเสื้อแดง ปู ไม่เคยเห็นสน คนทรยศ

bookmarks, gaiser และ ปู่ยง ถูกใจ
  3. Alamos

Alamos อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    13 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    น่าเปลี่ยนกระทู้เป็น เปลี่ยนล็อคอินครั้งที่ 100 คนทรยศปูแห่งสภากาแฟ

bookmarks, gaiser และ ParaDon ถูกใจ
  4. ฟักแม้ว

ฟักแม้ว อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    29 Dec 2015
    คะแนนถูกใจ:
    3,518
    เออ ไอ้นี่ก็แปลก เค้าจะอยู่จะไป แล้วมัน .....

:giggle::giggle::giggle:

หนูอ้อย likes this.
  5. comma

comma อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    28 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,142

รายนี้ก็บอกไม่ยุ่งการเมืองไทยเป็น 100 รอบแล้ว ไม่ยักจะเห็นหยุดซักที

จาจา, bookmarks, ridkun_user และอีก 2 คน ถูกใจ
  6. HiddenMan

HiddenMan อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,779
    :D ขอดูกระทู้ลาบอร์ดครั้งที่ 1-99 หน่อยครับ...

ฟักแม้ว และ หนูอ้อย ถูกใจ.
  7. Anurid

Anurid สมาชิกทั่วไป

สมัคร:
    18 Apr 2016
    คะแนนถูกใจ:
    21
    มันขำอะไรหว่า ไม่เข้าใจสังคมเขาพูดล้อเสียดสีกันเหรอ เพราะหมอนี้มันบอกจะลาบอร์ดไปหลายครั้งแล้ว
    ใครเป็นเพื่อนไอ้นี่ ปวดหัวตาย แยกแยะไม่เป็น อันนี้ขำจริง :rofl::rofl::rofl:

8. HiddenMan

HiddenMan อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,779
    :D แล้ว Anurid ไม่เข้าใจหรอ? ตัวเองเสียดสีได้ คนอื่นเสียดสีบอกแยกแยะไม่เป็น?

วิถีประชาธิปไตย เห็นต่างได้ เป็นแบบนี้นี่เอง :rofl::rofl::rofl:

bookmarks, ชายน้ำ, gaiser และอีก 1 คน ถูกใจ.
  9. ฟักแม้ว

ฟักแม้ว อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    29 Dec 2015
    คะแนนถูกใจ:
    3,518
    แล้วมันต่างกับไอ้พวกเหี้ยแดงในนี้ ที่เข้าๆออกๆ หมุนเวียนกันไปมา เปลี่ยน ID เปลียนล๊อกอิน ยังไงวะ กรูละขำ ไม่เหี้ยจริง คิดอย่างเอ็งไม่ได้นะเนี่ย
    แค่เสียดสีล้อเล่นนะ ขำๆ

จาจา, bookmarks, ชายน้ำ และอีก 1 คน ถูกใจ.
  10. เผด็จการที่รัก

เผด็จการที่รัก อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,076
    คือผมต้องรู้จักเขา? คือผมต้องเข้าใจมุขกาสรสีชาด?

gaiser likes this.
  11. ประสงค์ ไม่ออกนาม

ประสงค์ ไม่ออกนาม อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    1 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,210
    จขกท หลงรักผู้ชายคนนี้เหรอครับ?

12. ชายน้ำ

ชายน้ำ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    9 Feb 2015
    คะแนนถูกใจ:
    7,081
    เอาแบบชีวิตจริงนะครับ

คนอย่างพี่ จะอยู่หรือจะไป ไม่ต้องมาสาธยายบอกใครหรอกครับ

คือไม่มีใครใส่ใจเลย ไม่ว่าจะมาทักหรือมาลา ความจริงแล้วออกจะรำคาญด้วยซ้ำไป

Share This Page