มีข่าวบอกว่าปปชตรวจไม่พบความผิดปกติ ผมงงนะ

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย yoshikiryuichiro, 2 Dec 2014

1. yoshikiryuichiro

yoshikiryuichiro อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    472
  2. HiddenMan

HiddenMan อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,779
    :D ตอนเข้ารับตำแหน่งปกปิดบัญชีทรัพย์สินไงครับ... ถึงตรวจตอนนั้นว่าปกติ

ส่วนตอนนี้กำลังจะตรวจใหม่ครับ
    http://www.isranews.org/isranews-news/item/34791-nacc_963_01.html
    “วรวิทย์” รองเลขาฯ ป.ป.ช. เข้าพบ “พล.ต.อ.สมยศ” ผบ.ตร. ถกปมทรัพย์สิน “พงศ์พัฒน์-พวก” บ่ายนี้ – สอบเชิงลึก ประสานขอข้อมูลคดีจาก สตช. แล้ว

3. Kop16

Kop16 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    5 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,461
    เหมือนไม่ได้ทำผิด แต่ทำสิ่งที่กฎหมายห้าม

ไม่ได้ปกปิด แต่ลืมแจ้ง

4. โยธกา

โยธกา อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    20 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    3,727
    ลองสอบสมยศ ดูดิ
    เผื่อรับฝากเงินผิดกฎหมายโดยไม่รู้ตัว
    ค้นมาตั้งหลายบ้าน เจอทรัพย์สินจิ๊บๆ
    เงินสดหายปายหนายยยยยยยยยยยยย

5. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
    ข่าว ก็ คือ ข่าว รอเรื่องจริงดีกว่า

Share This Page