พึ่งรู้ว่าพันทิพย์เป็นลิเบอร่าน

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย เผด็จการที่รัก, 14 Dec 2014

1. เผด็จการที่รัก

เผด็จการที่รัก อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,076

ตั้งมาด่าโดนลบ ตั้งมาอวยส่งเสริม

-3-, conservative และ padd ถูกใจ
  2. เผด็จการที่รัก

เผด็จการที่รัก อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,076
    พันทิพย์ไม่ให้ตั้งกระทู้พาดพิงสถาบัน สงสัยหมายถึงห้ามตั้งกระทู้พาดพิงว่าคนที่ทำร้ายสถาบัน

ดูกระทู้ชาญวิทพย์ด่า"คณะเจ้า" มันยังตั้งได้

ข้าน้อยขอคารวะ !!! .... "ดร.ชาญวิทย์ เกษตรศิริ" กับ ความจริงที่ "ใครบางคน" ในประเทศไทยฟังแล้วรู้สึกเจ็บปวด????
    http://pantip.com/topic/30661151

conservative, bookmarks และ padd ถูกใจ
  3. padd

padd อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    14 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,139
    แปลกที่เวปการเมืองโดนปิด แต่ลากดำนาอยู่ยั้งยืนยง

Familie, Bayonet และ bookmarks ถูกใจ
  4. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
    นั่นสิ แปลกใจอยู่เหมือนกัน

padd, Familie และ bookmarks ถูกใจ
  5. Maratiraj

Maratiraj อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    11 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    986
    มี ระบบอัตโนมัติ คอยแบนชื่อเว็บไม่พึงประสงค์
    เช่นเมื่อก่อนใครโพลลิงค์ จากเสรีไทยเว็บบอร์ด ระบบอัตโนมัติจะแบนทันที
    ถึงจะพยายามเลี่ยงบาลีจนกระทู้หลุดรอดออกมาได้ ก็มีคนมอนิเตอร์ ตามกดreport ตลอด24ชัวโมงอยู่ดี

padd, bookmarks, Bayonet และอีก 1 คน ถูกใจ.
  6. อู๋ คาลบี้

อู๋ คาลบี้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    15 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    12,204
    ยังรักษาความเป็น ลากดำนา ได้คงเส้นคงวา

padd และ kokkai ถูกใจ.
  7. por

por อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    10 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,397
    คิดว่าเว็บนี้น่าจะมีอะไรบางอย่างครับ เมื่อปี 53 เคยปิดลากดำนาไประยะหนึ่ง แต่ไม่นานก็กลับมาใหม่ หลังจากนั้นกาสรชาด ก็ยึดครองพื้นที่ทั้งหมด สารภาพครับแต่ก่อนเคยอยู่ในห้องนั้น แต่อยู่ได้ไม่นานครับ รับไม่ได้จริง แต่ละกระทู้นี่อวยอย่างเห็นได้ชัด หลักฐาน ข้อมูลไม่ต้องครับห้องนี้เน้นปริมาณ แถมตัดแปะกันให้เพียบทั้งที่ข้อความในนั้น มั่วมาก บางทีก็ตัดประโยคมาเอาเฉพาะที่ตัวเองต้องการ คือ เหมือนไม่ใช่ห้องการเมือง แต่เป็นกลุ่มพิทักษ์รัฐบาล"ชิน"เลยครับ ปล แต่เห็นแซะเจ้าอยู่ทั่วไปหมด(ไม่เคยเห็นโดนจัดการ) หลังๆ ห้องสมุดนี่เพียบครับ
    :cool:
    ปล สงสัยครับ ตอนนี้เห็นเว็บหมิ่น นี่เพียบ ไม่เฉพาะลากดำนา กับ ประชาไท แต่มีอีกเพียบเลย สงสัยว่าไม่มีใครจัดการเลยหรอครับ

temp, padd, bookmarks และอีก 2 คน ถูกใจ
  8. Maratiraj

Maratiraj อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    11 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    986
    pantip ที่เป็นแบบนั้น ผมได้ยินจากสมาชิก ในเว็บบอร์ดเก่าของเราไม่ทราบว่าจริงเท็จแค่ไหนบอกว่า
    หัวขบวนแดงใน รดน เป็น มือขวาคนสำคัญของ WM ที่ร่วมก่อตั่งเว็บมาด้วยกัน
    ซึ่งWMไม่มีวันไล่คนๆนี้ออกไปแน่นอน

9. bookmarks

bookmarks อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    23 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    8,447
    ท่อน้ำเลี้ยง ของเวปนี้

Redbuffalo010 likes this.
  10. Charlee

Charlee อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    28 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    334
    เอาข้อมูลคณะราษฎรมาลงบอกหมิ่นสถาบัน
    ถ้าเหน็บเจ้าได้กระทู้แนะนำ
    โครตมหาอามาตย์เลยพันทิพ

Share This Page