"พระสุเทพ"ซัดคนทำร้ายประเทศไม่สำนึก

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย เจ้าพระยาหน้าตาดี, 26 May 2015

1. เจ้าพระยาหน้าตาดี

เจ้าพระยาหน้าตาดี อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    12 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    395
    http://m.posttoday.com/articlestory/366462
    ..ถูกใจคำพูด พระเมือกเป็นแน่แท้!!!:inlove::inlove:

มันทำร้ายประเทศชาติ ทำร้ายระบอบประชาธิปไตยที่คนส่วนใหญ่ทะนุถนอม
    เข้าเลือดเนื้อวิญญาณไม่รู้เท่าไรต่อเท่าไรเเล้วเเลกมา
    มันทำลายคน และระบอบในสังคมทั้งหมดให้พังพินาศ
    มันยังไม่สำนึก สำเหนียกอะไรทั้งสิ้น!!!

ยังหนังหนาหน้าด้าน ลอยหน้าลอยตา บอกว่าตัวเองเป็นคนดี ทำเพื่อชาติ
    ทั้งที่ทำลายชาติจน ยับเยิน ป่นปี้ ..เลวแท้!! ไรที่ติในความเลว

ไอ่คนพวกนี้ มันเลวทราม ระยำต่ำช้า สามานย์
    มันเลว ทั้งการคำพูด ความคิด และการกระทำ
    เอาจีวรมาห่อห่ม โกนหัว แปลงกายเป็นพระ มันก็ยังไม่ทิ้งความเลวระยำ
    เพราะติดแน่นในกมลสันดาน ยากแท้จะเเกะออก..

มันเลวจริงๆครับ ผมเห็นด้วย อย่างที่พระเมือกบอก
    ..หรือสมาชิกในนี้ว่าไง ???:cool:

2. HiddenMan

HiddenMan อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,779

:D ว่าแต่ต้นฉบับเขาบอกว่าอะไรบ้าง...

3. Alamos

Alamos อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    13 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    อริสมันต์ร้องไห้หนักมาก

Novice และ bookmarks ถูกใจ.
  4. หนูอ้อย

หนูอ้อย อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    23 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    12,778
    ว่าแต่เพื่อนเวรแน่ใจแล้วรึว่าไม่มีรายชื่ออยู่ในแบล๊กลิสต์เลยโผล่หน้ามาเห่าหอน :giggle:

Bayonet, Familie, bookmarks และอีก 1 คน ถูกใจ.
  5. เจ้าพระยาหน้าตาดี

เจ้าพระยาหน้าตาดี อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    395
    มีแบล๊กลิสต์ก็มิกลัวจ๊ะ หนูอ้อย เพื่อนเลิฟ:rock:

คุกมันขังได้แค่กายหยาบ คุกมิอาจ กำราบใจกล้าแกร่ง

จิตวิญญาณเสรีชนมิโรยแรง จักต่อตอบทุกตะแบง

:fubar:แห่งอธรรม

6. นอกคอก

นอกคอก อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    5,396
    บวชได้ก็สึกได้ แต่พวกหนีไปนอกกลับไม่ได้ ฮิฮิ

Bayonet และ Alamos ถูกใจ.
  7. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
    โดนใจ

8. JSN

JSN อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    9,746
    อุ้ย สงสัยแค้นๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. Familie

Familie อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    1,753
    คุกมันขังได้แค่กายหยาบ คนติดคุกใจหยาบก็มีถม
    เลยมีคนกลัวคุกจนอกตรม ไม่ซานซมกลับมาน่าเห็นใจ

Bayonet, Redbuffalo010 และ หนูอ้อย ถูกใจ
  10. JSN

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    9,746
    จิตวิญญาณเสรีชนมิโรยแรง จักต่อตอบทุกตะแบง

:fubar:แห่งอธรรม

ตอบตัวเองเหรอครับ

11. Kop16

Kop16 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    5 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,461
    ช่วงนี้ ออกงานกันเยอะจริง ๆ

หนูอ้อย likes this.
  12. JSN

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    9,746
    งั้นคราวหน้าออกมาชุมนุมกับเขาสิ

13. plunk

plunk อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    1,509
    ยังไม่เที่ยงเลย แอบโพสได้ไง

14. tonythebest

tonythebest อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,730
    เจ้าพระยาหน้าตาดี, post: 43883, member: 151"]http://m.posttoday.com/articlestory/366462
    ..ถูกใจคำพูด พระเมือกเป็นแน่แท้!!!:inlove::inlove:

มันทำร้ายประเทศชาติ ทำร้ายระบอบประชาธิปไตยที่คนส่วนใหญ่ทะนุถนอม
    เข้าเลือดเนื้อวิญญาณไม่รู้เท่าไรต่อเท่าไรเเล้วเเลกมา
    มันทำลายคน และระบอบในสังคมทั้งหมดให้พังพินาศ
    มันยังไม่สำนึก สำเหนียกอะไรทั้งสิ้น!!!

ยังหนังหนาหน้าด้าน ลอยหน้าลอยตา บอกว่าตัวเองเป็นคนดี ทำเพื่อชาติ
    ทั้งที่ทำลายชาติจน ยับเยิน ป่นปี้ ..เลวแท้!! ไรที่ติในความเลว

ไอ่คนพวกนี้ มันเลวทราม ระยำต่ำช้า สามานย์
    มันเลว ทั้งการคำพูด ความคิด และการกระทำ
    เอาจีวรมาห่อห่ม โกนหัว แปลงกายเป็นพระ มันก็ยังไม่ทิ้งความเลวระยำ
    เพราะติดแน่นในกมลสันดาน ยากแท้จะเเกะออก..

มันเลวจริงๆครับ ผมเห็นด้วย อย่างที่พระเมือกบอก
    ..หรือสมาชิกในนี้ว่าไง ???:cool:

Bayonet, Alamos, นอกคอก และอีก 2 คน ถูกใจ
  15. JSN

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    9,746
    ไม่จริ๊ง ไม่จริง อำมาตย์ใส่ร้าย อำมาตย์ตัดต่อ

16. นอกคอก

นอกคอก อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    5,396
    เลวไม่แบ่งปันใครเจงๆ

17. ปู่ยง

ปู่ยง อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,820

Bayonet, Alamos และ JSN ถูกใจ

Share This Page