ผมโหวตให้ เจ้าพระยาหน้าตาดี

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย hey guys, 23 Jun 2016

1. hey guys

hey guys อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    12 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    4,066
    เจ้าพระยาหน้าตาดี อันดับหนึ่ง

รายชื่ออื่นๆ
    เห็นเสื้อแดงเข้ามาใหม่หลายคน ผมไม่ค่อยได้จดจำ
    มาใหม่นึกว่าจะเจ๋งกว่าคนเก่า
    คือจะมาก็ไม่ว่า เยอะยิ่งดี
    แต่มาแล้วเจ้าพระยาหน้าตาดีหายไปนี่ คิดถึงมากเลย

อ่านอยู่หรือเปล่าครับ คุณหน้าตาดี
    เข้ามาตั้งกระทู้อีกสิ เอามันๆคันๆนะ ผมชอบ

หายไปยังไงอะ
    หรือว่าคนใหม่ที่เข้ามาเป็นหัวหน้าคุณบอกให้คุณหยุด เค้าจะแสดงฝีมือให้คุณดุ เป็นแบบอย่างว่างั้น
    หรือว่าคุณกลัว พวกเค้ามือดีกว่างั้นเฮอะ
    อย่ากลัว ผมดูแล้วคุณฉลาดกว่าเยอะ

ท่านใดคิดว่าคนมาใหม่ฉลาดกว่า หน้าตาดี เชิญโหวตมาได้ครับ
    เสื้อแดงก็โหวตได้ครับ
    กระทู้ประชาธิปไตย

2. ปู่ยง

ปู่ยง อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,820
    เคาะครับ

3. ชายน้ำ

ชายน้ำ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    9 Feb 2015
    คะแนนถูกใจ:
    7,081
    อยากมีส่วนร่วมครับแต่ไม่รู้จริงๆว่าใครเป็นใครกันบ้างเพราะอวตารเข้า-ออกกันตลอดเวลา

รู้อย่างเดียวว่าทั้งกลุ่ม ไม่ว่าจะมีกี่คนก็ตาม เป็นพันธุ์แท้ครับ ไม่มีตะกวดปนอยู่เลย

4. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
    ผ่าน

hey guys และ อาวุโสโอเค ถูกใจ.
  5. ประสงค์ ไม่ออกนาม

ประสงค์ ไม่ออกนาม อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    1 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,210
    ตอนนั้นพระยาหน้าหมาหายไปหลายวัน ผมตกใจแทบแย่ หิๆๆ

hey guys และ อาวุโสโอเค ถูกใจ.
  6. apollo

apollo อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    13 Mar 2015
    คะแนนถูกใจ:
    5,703
    สรุปแล้ว ชื่อ เจ้าพระยาหน้าตาดี จำได้ดีกว่าชื่ออื่น ๆ

ฉะนั้น ไม่ต้องใช้ชื่อมาก เอาชื่อนี้แหละ เวิร์คคคคคคคคคคคคคค

:D:D:D

Share This Page