ป้ารสนาทำฟาร์มไก่

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย เผด็จการที่รัก, 10 พ.ย. 2015

1. เผด็จการที่รัก

เผด็จการที่รัก อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,076
  2. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
  3. 5555

5555 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    18 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    3,450
    ไม่รู้ข้อเท็จจริงอะไรเป็นอย่างไร
    แต่บางที เวลาที่เรามีความคิดแบบสุดโต่ง มันทำให้มีความพยายามมากเกินข้อเท็จจริงจะทำให้ขาดความน่าเชื่อถือเหมือนกัน

Anduril, kokkai, maya และอีก 2 คน ถูกใจ
  4. Kop16

Kop16 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    5 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,461
    คงไม่มีหลานให้เลี้ยงเลยฟุ้งซ่าน

5. อู๋ คาลบี้

อู๋ คาลบี้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    15 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    12,204
    ป้าแกคงชอบนั่งเรือไปเที่ยวกลางมหาสมุทรด้วยมั้ง แบบนี้

kokkai likes this.
  6. puggi

puggi อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    616
    นี่แหละสันดานพวกทวงคืนพลังงาน เอาความจริงแบบมั่วๆมาพูด

พอเจอคนเอาข้อเท็จจริงมาก็เงียบหาย

ไปดูลิงค์นี้ครับ พอคนเค้าเอาหลักฐานว่ามาเลย์เซียมีอุดหนุด LPG ก็ไม่กล้ามาตอบอีกแล้ว

ฝากถึงหลายท่านที่เชื่อข้อมูลของพวกทวงคืนนะครับ ลองเปิดใจรับฟังข้อมูลบนพื้นฐานข้อเท็จจริง ดีกว่าบนพื้นฐานการโกหกครึ่งเดียว มาพูด ลองไปอ่านจากลิงค์ข้างบนตรง Lloyd Doyle พิมพ์โต้แย้งหลายสิบความเห็นครับ แล้วจะอ๋อว่า พวกตอแหล ก็จะเงียบเดี๋ยวคงมาสร้างประเด็นใหม่ เอ หรืออาจจะบอกว่า พวก ปิโตรนาส โดน ปตท ซื้อตัวไป 555

Anduril likes this.
  7. puggi

puggi อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    616
    วันนี้ รสนา มาอัพเดทเฟซบุค ว่า ศาลยกฟ้อง กรณีเรือ่งปตท แล้ว แต่ยังไม่ยอมมาอัพเดทซะทีว่า มาเลย์เซียอุดหนุน LPG ใช้ การตีหน้ามึนจริงๆ

Share This Page