ท่านเลอคู เห็นใจ แทนคุณ จิตอิสระ อดีตสส ปชป จริงๆครับ

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย เลอคู, 1 Aug 2016

1. เลอคู

เลอคู สมาชิกทั่วไป

สมัคร:
    17 Jul 2015
    คะแนนถูกใจ:
    36
    ทางช่อง5 ก็น่าจะรู้ ว่าเค้าไม่ได้เป็น สส แล้ว :lipssealed:

2. Alamos

Alamos อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    13 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    แล้วเสื้อแดงติดคุกละครับ เคยเห็นใจไหม

ปู่ยง likes this.
  3. Alamos

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    น่าจะเปลี่ยนเป็น ทางสภากาแฟ ก็น่าจะรู้ ว่าเลอคูไม่สนใจเสื้อแดง แล้ว

4. เลอคู

สมัคร:
    17 Jul 2015
    คะแนนถูกใจ:
    36
    ว๊ายๆๆ กระเทยอารมณ์เปลี่ยวมาอีกแล้ว :*

ท่านเลอคูขำ555555555

5. Alamos

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    ขำกับเรื่องเสื้อแดงติดคุก ไม่ใช่เรื่องใหม่อะไร คนใจดำมันก็คงได้แค่นี้ละนะ

6. Alamos

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    จะตอบได้ยังครับ หรือว่าทำได้เหมือนแค่หมาจนตรอกที่มีดีแต่เห่า

7. เลอคู

สมัคร:
    17 Jul 2015
    คะแนนถูกใจ:
    36
    รู้ไหมทำไมท่านเลอคูไม่ตอบคอมเม็นคุณ เพราะคำถามพวกนี้ มันเป็นคำถามของพวกจิตใจมีอารมณ์แปรปรวน ผู้ชายเขาไม่ถามกันแบบนี้ แต่ถ้ายอมรับว่าเป็นกระแทย ท่านเลอคูก็จะตอบให้นะยะ ว๊ายๆๆ :giggle:

8. Alamos

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    เรื่องเสื้อแดงติดคุกเป็นเรื่องของกระเทย กล้าพูดแบบนี้ที่พันทิพไหมครับ

bookmarks likes this.
  9. Alamos

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    น่าเบื่ออออออออออ เห็นบอกว่าฉลาด เรียกตัวเองว่าท่าน แต่คำถามที่แค่ตอบว่า ใช่ หรือ ไม่ ไม่เห็นเคยตอบได้ซักที

bookmarks likes this.
  10. เลอคู

สมัคร:
    17 Jul 2015
    คะแนนถูกใจ:
    36
    พี่ค่ะหนูเห็นใจคนนั้นจัง พี่ข๋า พี่ใจดำจัง ไม่เห็นใจเค้าบ้างเลย :makeup:

11. Alamos

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    ก็แปลว่าตอบไม่ได้ น่าสมเพชจริงๆ คนที่อ้างฉลาดพูดแค่ว่า ใช่ หรือ ไม่ ไม่เป็น

12. เลอคู

สมัคร:
    17 Jul 2015
    คะแนนถูกใจ:
    36
    ไม่ตอบหนูสักที พี่ข๋าาา พี่ไม่คิดถึงหนูเหรอ กระแซะๆๆ :D ทำไมเสื้อแดงต้องมีอารมณ์กระเทย เหมือนAlamos ด้วยละ :makeup:
    :makeup::makeup::makeup:

13. เลอคู

สมัคร:
    17 Jul 2015
    คะแนนถูกใจ:
    36
    เรียกร้องความสนใจ สนใจหนูหน่อย :giggle: นี่คงไม่ได้หลงรักท่านเลอคู แล้วจะเอาท่านเลอคู ทำผัวหรอกนะ :giggle:

14. Alamos

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    ครับ ผมได้คำตอบแล้ว
    1. เลอคูบอกว่าเสื้อแดงติดคุกเป็นเรื่องกระเทย
    2. เลอคูบอกว่าเสื้อแดงเป็นกระเทย
    3. เลอคูเป็นกระเทย

bookmarks, ฟักแม้ว และ hey guys ถูกใจ
  15. เผด็จการที่รัก

เผด็จการที่รัก อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,076
    ไม่รู้ว่าเลอะขี้มันพูดเรื่องอะไร

แต่วันก่อนเจอแทนคุณที่ห้องสมุดดรุณฯ ไม่กล้าทักตรงๆ แต่อยากฝากบอกว่า"ออกกำลัง"หน่อยเถอะ

bookmarks, apollo, อู๋ คาลบี้ และอีก 1 คน ถูกใจ.
  16. HiddenMan

HiddenMan อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,779
    :D แต่ก่อนเสื้อแดงยังหากินกับรูปชุดว่ายน้ำของเขาอยู่เลย...มาวันนี้โหนเขาซะแล้ว

bookmarks, apollo, อู๋ คาลบี้ และอีก 1 คน ถูกใจ.
  17. hey guys

hey guys อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    12 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    4,066

ท่านเลอกู เห็นในกระทู้ก่อนหน้า
    แถมให้ว่า
    4. เสื้อแดงเป็นกะหรี๊ เรียกเสื้อแดงเป็นสลิ่มโกรธฉิบหาย

ควายเอ๊ย

bookmarks, Alamos และ ฟักแม้ว ถูกใจ
  18. ฟักแม้ว

ฟักแม้ว อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    29 Dec 2015
    คะแนนถูกใจ:
    3,518
    มึงนะไร้สาระ ไอ้เลอะขี้

19. มือดี จากพระนคร

มือดี จากพระนคร อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    3 Jun 2016
    คะแนนถูกใจ:
    64
    กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    อะจ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    5555555555555555555
    ขอบคุณครับ ที่ให้ความกระจ่างเสียที
    ผมก็สงสัยแปลกใจมานาน ทำไม ไอดีAlamos ถึงได้ถามจุกจิก ตอดนิดตอดหน่อย
    ย้ำคิดย้ำถามอยู่เรื่องเดิมๆ :shake:

ที่แท้กระเทยอารมณ์เปลี่ยว
    จิตใจอารมณ์แปรปรวนเรียกร้องความสนใจนี่้เอง:makeup::makeup::makeup:

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    อะจ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก เข้าใจแล้ว:giggle::giggle::giggle:

20. ParaDon

ParaDon อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    2 Aug 2015
    คะแนนถูกใจ:
    3,168
    ท่าน...มาแนวเดียวกับคุณหญิงไก่ บรรดาศักดิ์จอมปลอม
    พวกโรคจิตชอบใช้ยกหางตัวเอง
    แต่แถวบ้านผมบ้านนอกเขาเรียก"ไอ้"
    บางคนก็มีสร้อยต่อท้ายให้ดูกิ๊บเก๋ว่า"ไอ้..."

ปากบอกว่าเป็นไพร่...!!!

Last edited: 1 Aug 2016
  21. อู๋ คาลบี้

อู๋ คาลบี้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    15 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    12,204
    ไหนบอกฝ่ายประชาธิปไตยเชิดชูแนวคิดคนเท่ากันไงฟะ
    มาคอมเมนท์แนวเหยียดเพศที่สามเนี่ย :eek:

Alamos likes this.
  22. เผด็จการที่รัก

เผด็จการที่รัก อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,076
    เพศทางเลือกไม่ใช้เรื่องตลก อ้างตัวว่าเป็นฝ่ายประชาธิปไตยแต่เรื่องแค่นี้ไม่เข้าใจ?

Alamos likes this.
  23. Alamos

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    ไงครับ สนุกกับการแยกร่างพูดคนเดียวไหมครับ คงจะความจำเสื่อมเพราะ บอกหลายครั้งแล้วว่าจะเรียกผมอะไรก็ได้ ผมไม่สน เพราะคนอื่นเขารู้ได้เองว่าอะไรเป็นอะไร ผมสนแต่คำตอบ
    และผมก็ได้คำตอบหลายอย่าง

1. เลอคูบอกว่าเสื้อแดงติดคุกเป็นเรื่องกะเทย
    2. เลอคูบอกว่าเสื้อแดงเป็นกะเทย
    3. เลอคูเป็นกะเทย
    4. เลอคูดูถูกกระเทยว่าจิตใจมีอารมณ์แปรปรวน
    5. มือดีเห็นด้วยทุกอย่างกับเลอคู
    6. เลอคูไม่สามารถตอบคำถามอะไรได้เลย
    7. มือดีไม่สามารถตอบคำถามอะไรได้เลย
    8. เลอคูไม่กล้าไปโพสที่พันทิพว่าตัวเองบอกว่าเสื้อแดงเป็นกระเทย
    9. เลอคูไม่กล้าไปโพสที่พันทิพว่าตัวเองบอกว่าเสื้อแดงติดคุกเป็นเรื่องของกระเทย
    10. เลอคูไม่กล้ายอมรับว่าตัวเองทิ้งเสื้อแดงเพราะหมดประโยชน์แล้ว
    11. เลอคูไม่กล้าพูดเต็มปากเต็มคำว่าตัวเองเป็นเสื้อแดง
    12. เลอคูไม่กล้าพูดว่าเสื้อแดงมีเกียรติได้เต็มปากเหมือนที่เคยพูด
    13. เลอคูใช้ร่างแยกก็ไม่ได้ช่วยอะไรให้ตัวเองหายจากความใจดำ
    14. ร่างมือดีก็หน้าทนอ้างคุณธรรมต่อไป ทั้งที่ไม่มีอะไรให้เห็นว่ามีคุณธรรมแล้ว
    15. สุดท้าย เลอคูก็ไม่เห็นทำอะไรซักอย่าง นอกจากโกหก เบ่งตัวโต เห่าเสียงดัง หลอกตัวเองไปวันๆ

Last edited: 2 Aug 2016
  24. มือดี จากพระนคร

มือดี จากพระนคร อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    3 Jun 2016
    คะแนนถูกใจ:
    64
    ท่านเลอคูก็บอกไว้
    ถ้าAlamosยอมรับว่าเป็นกระเทยอารมณ์เปลี่ยว
    จิตใจอารมณ์แปรปรวนเรียกร้องความสนใจ

ท่านเลอคูก็จะตอบให้ไง แค่นี้ทำไม่ได้เรอะตัวเองก็ ว๊ายๆๆ :giggle:
    :makeup::makeup:

[​IMG]:makeup::makeup:

25. Alamos

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    16. มือดีเป็นกะเทย
    17. ทั้งเลอคูและมือดีตอบคำถามง่ายๆไม่ได้ ต้องอ้างนู้นอ้างนี้ตลอด

นอกคอก likes this.
  26. yoshikiryuichiro

yoshikiryuichiro อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    472
    แบบ มือเลวกับเลอควาย
    เขาเรียกว่า ป่วยทางจิตครับ
    เป็นพวกM (masochism)
    ชอบให้คนอื่นด่า หรือทำร้ายตัวเองแล้วฟิน
    ถือเป็นโรคทางจิตเวทชนิดนึง

ปางนู, Anduril, อู๋ คาลบี้ และอีก 1 คน ถูกใจ.
  27. ปู่ยง

ปู่ยง อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,820
  28. Ricebeanoil

Ricebeanoil อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    7 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    4,482
    เห็นใจลูกน้องพี่แม้วดีกว่าไหมละ ตอนนี้โดนหมายจับกันทั้งบ้านไปแล้วมั้ง

ศาลทหารได้อนุมัติหมายจับ นางสาวทัศนีย์ บูรณุปกรณ์ อดีตส.ส.เชียงใหม่ พรรคเพื่อไทย พร้อมพวกเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

พลตำรวจโทธนิตศักดิ์ ธีระสวัสดิ์ ผู้บัญชาการตำรวจภูธรภาค 5 เปิดเผยว่า ศาลทหารได้อนุมัติหมายจับ นางสาวทัศนีย์ บูรณุปกรณ์ อดีตส.ส.เชียงใหม่ พรรคเพื่อไทย ญาติและคนใกล้ชิด 11 คน รวมทั้งนายบุญเลิศ บูรณุปกรณ์ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เป็นที่เรียบร้อยแล้ว

โดย พบข้อกล่าวหาความผิดตามกฎหมายอาญามาตรา 116 ยุยงปลุกปั่น /มาตรา 210 สบคมกันกระทำการอั้งยี่ ซ่องโจร พร้อมให้พนักงานสอบสวนแจ้งข้อกล่าวหาความผิดตามกฎหมายประชามติ

พรุ่งนี้( 2 ส.ค.59) ตำรวจจะเดินทางไปรับตัวผู้ต้องหาจากมณฑลทหารบกที่ 11 ก่อนคุมตัวส่งศาลทหารเพื่อขอฝากขังภายใน 48 ชั่วโมง

Anduril และ Alamos ถูกใจ.
  29. bookmarks

bookmarks อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    23 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    8,447
    เลอคู ไม่เห็นใจ ยิ่งลักษณ์บ้างหรือ ไปบอกกับหล่อนที เผื่อหล่อนจะได้หายโง่ ไม่หลงคำหลอกของเหล่าขี้ข้า ว่าไม่มีใครไปรัฐประหารหล่อนนะ แต่มันโดนศาลถอดถอนออกจากตำแหน่ง ที่ไปกลั่นแกล้งคุณถวิล เพื่อดันญาติตัวเองมาเป็น ผบตร

Anduril likes this.

Share This Page