ท่านคิดว่า....ประเทศไทยมีไหม?

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย kokkai, 19 May 2017

1. kokkai

kokkai อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    6 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    8,076
    เล่นเกมก็ได้ ห้องเชือดก็มี ภาพกระฉ่อน เจ้าพ่อฮอนดูรัสนอนคุกอย่างราชา

อ่านข่าวต่อได้ที่: http://www.thairath.co.th/content/946362

2. Anduril

Anduril อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    4 Jun 2015
    คะแนนถูกใจ:
    5,268
    ผมเชื่อว่ามีเกือบทุกประเทศครับ ยิ่งเด่นชัดมากในประเทศกำลังพัฒนา ความเหลื่อมล้ำทางสังคมสูงยิ่งเห็นชัด

3. ประสงค์ ไม่ออกนาม

ประสงค์ ไม่ออกนาม อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    1 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,210
    ผมเชื่อมีเยอะๆๆประเทศมาก ผมถึงไม่เข้าใจตนรวยหนีคดีกันทำไหม คงลืมว่าตัวเองมีเงิน
    ขับรถชนคนตายโดยประมาทจะติดคุกกี่เดือนแต่เลือกที่จะหนีคดี แล้วตอนนี้เพิ่มคดีให้ตัวเอง
    สงสัยลืมดิ่มกระทิงแดงหรือดื่มมากเกินไป

bookmarks, ปู่ยง และ kokkai ถูกใจ
  4. kokkai

kokkai อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    6 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    8,076
    มันเสียหน้า ครับ
    รวยซะปล่าวดันติดคุก

5. ชายน้ำ

ชายน้ำ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    9 Feb 2015
    คะแนนถูกใจ:
    7,081
    ถ้าคุกไทยมี"น้ำแข็ง"กินไม่ขาด

อาจมีเด็กไม่รู้จักโตคนหนึ่งยอมไปพักครับ

bookmarks และ ปู่ยง ถูกใจ.
  6. redfrog53

redfrog53 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    12 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    12,466
    สมัยแม้วครองเมือง ก้อมีความคิดทำไว้สำหรับตนเองเหนี้ยย!!

bookmarks likes this.

Share This Page