ที่ตอนนั้น ไม่เห็นมีใครด่า ...

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย chaidan, 23 Dec 2014

1. chaidan

chaidan อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    281
    ส่งเสิรมประหยัดพลังงานไม่ด่า...
    ส่งเสริมเป็นคนดี... ด่าเบย ...
    :rock:

ซื้อสือไว้เยอะๆ มันดีแบบนี้เอง ...
    :rock:

2. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
    งง คืออะไร

3. Redbuffalo010

Redbuffalo010 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    3 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    6,457
    ตามมา"ฮง"ด้วยขอรับ :mask::mask::mask:

4. HiddenMan

HiddenMan อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,779
    :devil: มาจากการเลือกตั้ง... ห้ามสงสัยครับ...

สนพ.เปิดตัวสติกเกอร์ 'ฮีโร่พลังคิด' รณรงค์ประหยัดพลังงาน
    http://www.thairath.co.th/content/385741

อาวุโสโอเค, bookmarks, Alamos และอีก 1 คน ถูกใจ.
  5. HiddenMan

HiddenMan อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,779
    :D ในราดดำนามีคนเอาราคามาแจงให้ดูก็ไม่สนครับ... ตอนแรกกะจะเล่นเรื่องราคาแพงเกินจริง ตอนนี้เลยต้องหักมุมไปเล่นเรื่องความคุ้มค่าแทน...

http://pantip.com/topic/32991930

por, อาวุโสโอเค, Thai de Lion และอีก 3 คน ถูกใจ
  6. มิติใหม่

มิติใหม่ อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    12 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,837
    เคยเถียงกับร่านรายนึง พอเราเอาหลักฐานมาหักล้างข้อกล่าวหาลอยๆ ของมันได้ มันก็เถียงไปอีกอย่าง สุดท้ายเล่นเอางงเลยว่าตกลงเถียงเรื่องอะไรกัน มันเลยแช่งพ่อผึ้งแทน ผึ้งเลยบอกขอให้เอ็งได้ไปเจอพ่อข้าไวๆ ละกัน แกตายไปนานแล้ว

อู๋ คาลบี้, kokkai, -3- และอีก 8 คน ถูกใจ
  7. chaidan

chaidan อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    281
    ตามเพื่อนๆกล่าวไว้ข้างบนเลยครับ :)

8. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
    เข้าใจละ แต่ไม่มีคอมเม้นท์

ปู่ยง และ อาวุโสโอเค ถูกใจ.
  9. por

por อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    10 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,397
    ท่านลองคลิกเข้าไปดูประวัติคนที่ ตอบแบบว่า ไม่ดีอย่างโน้น น่าจะเอาไปทำอย่างนี้ เปลืองเงินสิครับ จะได้รู้ว่าส่วนมากจะอยู่ห้องไหน อิ อิ

10. Garfield

Garfield อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    1 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,407
    ที่เขาไม่ด่าเพราะตอนนั้นเป็นนโยบายที่มาจากประชาธิปไตยครับ

kokkai, -3- และ ปู่ยง ถูกใจ
  11. prathaya

prathaya อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    4 Dec 2014
    คะแนนถูกใจ:
    507
    สำหรับผม การลงทุนกะคุณภาพคน จะใช้เท่าไหร่ชั่งมันเหอะ ถ้าได้คนมีคุณภาพ คิดไม่ฟุ้งเฟ้อแบบเสื้อแดง ลงไปเลยเต็มที่

kokkai likes this.

Share This Page