ทำไมร่านฯมันแซะแต่เรือดำน้ำแต่ไม่พูดถึงแอร์บัส 340

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย เผด็จการที่รัก, 28 Aug 2018

1. เผด็จการที่รัก

เผด็จการที่รัก อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,076
  2. นายพลตัดแปะ

นายพลตัดแปะ อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    18 Jul 2015
    คะแนนถูกใจ:
    81
  3. hey guys

hey guys อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    12 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    4,066
    มีเพศสัมพันธ์ในช่วงอายุนี้ ผิดมากเหรอคะ?
    กระทู้คำถาม
    ความรักวัยรุ่นชีวิตวัยรุ่นครอบครัว
    สวัสดีค่ะ ชาวพันทิปทุกคน อันดับแรกขอแนะนำตัวก่อนนะคะเราเป็นวัยรุ่นอายุ 16 ค่ะ อยู่ม.4

โรงเรียนห้ามนักเรียนในโรงเรียนเป็นแฟนกัน เป็นการละเมิดสิทธิของเด็กนักเรียนหรือไม่ ?

อ่อ
    ทำไมร่านฯมันแซะแต่เรือดำน้ำแต่ไม่พูดถึงแอร์บัส 340

อาวุโสโอเค และ ปู่ยง ถูกใจ.
  4. ชายน้ำ

ชายน้ำ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    9 Feb 2015
    คะแนนถูกใจ:
    7,081
    "เจ๊ง1.4 หมื่นล้าน" เอาที่ไหนมาพูดครับ
    เราแค่เอาเครื่องบินไปจอดเก็บไว้อย่างมิดชิดปลอดภัยที่อู่ตะเภาเพื่อรอให้ค่าเสื่อมฯทางบัญชีมันสูงพอ แล้วเราก็โละขายด้วยราคาที่สูงกว่าจากที่หักค่าเสื่อมแล้ว
    แค่นี้บอร์ดก็ฉลองกันได้แล้วว่าขายไม่ขาดทุน
    ข้อกล่าวหาว่าซื้อเครื่องบินแบบมีเงื่อนงำแล้วเอามาจอดไว้เฉยๆเป็นเรื่องไร้สาระของพวกที่ไม่เข้าใจการตลาดและหลักการทางบัญชีครับ

ปู่ยง likes this.
  5. ปู่ยง

ปู่ยง อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,820
    แอร์บัส ทำให้ชาติขาดทุน ไม่เท่า นาฬิกาลุงป้อมหรอก

Share This Page