ถึงเวลารึยัง?

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย plunk, 23 Mar 2015

1. plunk

plunk อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    13 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,509
  2. sugit

sugit อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    10 Mar 2015
    คะแนนถูกใจ:
    1,111
    ไม่เห็นด้วยครับ เมื่อกี้ ไปอ่านของคุณ nontee

ผมก็เห็นด้วย เรื่อง นิเวศน์วิทยา

ผมเป็นคนหนึ่ง ซึ่งมอบใจ ให้กับ การอนุรักษ์สิ่งแวดล้อมเต็มตัว

คิดว่า อาจไม่คุ้ม ก็เป็นได้ครับ

แล้ว บริษัทที่ผมทำงาน ก็ ประกอบอาชีพ เกี่ยวกับ

การค้าขาย อาหารสัตว์ ตอนนี้ ก็กำลังราคาดีเลย

ผมเห็นว่า การประมง ของ ระนอง นี่ก็ดีมาก ๆ นะครับ

(ลูกค้า อยู่ที่นี่ด้วยครับ) เลยคิดว่า จะกระทบด้วยไหม

ผมว่า จริง ๆ ภาคใต้เอง ก็มีความอุดมสมบูรณ์ อยู่มากแล้วนะครับ

การมาของคลอง จะส่งผลกระทบ เชิงลบ แค่ไหน

คุ้มค่า หรือเปล่า ยังเป็นสิ่ง ที่ผมกังวลน่ะครับ

plunk และ twomonkeys ถูกใจ.
  3. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
  4. plunk

plunk อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    13 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,509
    รบกวนสอบถาม ผู้รู้ เรื่อง คลอง สุเอจ และ คลอง ปานามา ด้วยครับ ถึงผลกระทบ?

คุ้มค่า การลงทุน ไหมครับ

Share This Page