ซึ่งหน้าไม่กล้า ถนัดงับด้านหลัง

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย นายพลตัดแปะ, 25 Jun 2016

1. นายพลตัดแปะ

นายพลตัดแปะ อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    18 Jul 2015
    คะแนนถูกใจ:
    81
  2. Alamos

Alamos อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    13 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    ด่าตัวเองซินะ เอาแต่เด็กกับจ่านิวบังหน้า

อาวุโสโอเค และ ปู่ยง ถูกใจ.
  3. hey guys

hey guys อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    12 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    4,066
    ว้าวววววว พานที๊บ มาดูอยู่จริงด้วย

วู้วๆๆๆๆๆ มีใครอยู่ม้ายยยยย
    ดีจ้า ลุงทวดอยู่เปล่า

ดีทุกคน เสิ้อแด๊งงงง ยังทนไหวปะ อย่ายอมแพ้นะ

4. นอกคอก

นอกคอก อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    5,396
    ฮี้วววววว....

อาวุโสโอเค และ ปู่ยง ถูกใจ.
  5. นิจนิรันดร์

นิจนิรันดร์ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    3,472
    "HOTBOY นี่เขาถูกสมาชิกในสภากาแฟ ตบหัวจนไม่เหลือสภาพความเป็นมนุษย์แล้ว"
    ไม่อายบ้างเหรอที่เอาพวกพ้องของตัวเองมาประจาน

hotboy ได้กลายเป็นแดงเทียม ณ บัดนาว

6. redfrog53

redfrog53 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    12,466

7. ปู่ยง

ปู่ยง อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,820
  8. ประสงค์ ไม่ออกนาม

ประสงค์ ไม่ออกนาม อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    1 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,210
    ไม่อายหรอก แค่เพียงหนึ่งlogin
    ด่าพ่อล้อแม่ยังเฉยๆ

9. ชายน้ำ

ชายน้ำ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    9 Feb 2015
    คะแนนถูกใจ:
    7,081
    ว่าแต่พ่อHOTBOYตอนนี้อวตารล็อคอินไหน

ผมละอ่อนใจกับขี้ข้าไอ้เหลี่ยม

พอถูกจับโกหกก็หนีหัวซุกหัวซุน

แต่ไม่เข็ด แป๊บเดียวเปลี่ยนล็อคอินให้สมาชิกเอาเท้าลูบหน้าอีก

10. 5555

5555 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    18 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    3,450
    ดัดจริต ซะ
    hot boy มันก็อยู่ในห้องกระบือนั่นแหละ แค่ไม่รู้ว่าล็อคอินชื่อไร
    แทงหลง แทงหลังไรกัน

11. comma

comma อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    28 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,142
    แล้วไง? คือจะมาฟ้องว่าโดนว่าโดนคนด่าใน pantip อย่างนี้เหรอ? หรือแอบดีใจว่า login ตนเองดังแล้วจะได้ขอขึ้นค่าจ้างได้อย่างนั้นสิ ก็ความสามารถมีอยู่แค่นี้ล่ะนะก็เข้าใจ

ชายน้ำ likes this.
  12. มือดี จากพระนคร

มือดี จากพระนคร อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    3 Jun 2016
    คะแนนถูกใจ:
    64
    ไหนๆ ใครตบกระบาล "HOTBOY"
    ศิษย์น้องเล็กร่วมสำนักของผม

ท่านมหาปรมาจารย์อาจารย์ปู่นายเวร ท่านยิ่งได้กำชับก่อนที่เราจะลงจากเขา
    ให้ดูแลน้องเล็กคนนี้เป็นอย่างดี ถ้าท่านเข้าฌานทราบเรื่องนี้เข้าแล้ว
    มีหวังสภากาแฟเสรีไทยได้ราบเป็นหน้ากลองแน่:devil::devil:

13. เผด็จการที่รัก

เผด็จการที่รัก อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,076
    ลดความเป็นแดง เพิ่มความเป็นคน :giggle:

14. มือดี จากพระนคร

มือดี จากพระนคร อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    3 Jun 2016
    คะแนนถูกใจ:
    64
    พากัน งด ละ เลิก บริโภคหญ้า ปนเปื้อนสารพิษซักระยะ
    เเล้วหันมาเพิ่ม น้ำมันปลา Omega-3 วิตามินบี สารอาหารสำคัญเข้าสู่ร่างกาย
    มันจำเป็นมากนะ ในการสร้างเซลสมอง ประสาทสัมผัสที่จำเป็นต่อการเรียนรู้ :giggle:

15. นิติรั่ว

นิติรั่ว อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    24 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,875
    จะเอาอะไรมาถล่มไม่ว่าอย่าเอาขี้มาถล่มมันเหม็น

16. ชายน้ำ

สมัคร:
    9 Feb 2015
    คะแนนถูกใจ:
    7,081
    5555

ผมว่านายเวร HOT BOY มือดี คนกลาง APIRAT ปีเตอร์ และสารพัดอวตารทั้งหลาย

ต่างก็นั่งล้อมวงซดมาม่าชามเดียวกันนั่นแหละ

17. ชายน้ำ

สมัคร:
    9 Feb 2015
    คะแนนถูกใจ:
    7,081
    ^ ^ ^ ^

ผมเชื่อว่าพ่อพวกมือโพสท์เหล่านี้คงรายงานไอ้เหลี่ยมผ่านทางคนจ่ายเงินไปว่า "พวกเราสามารถครอบครองพื้นที่ในเว็บเสรีไทยได้สำเร็จแล้วครับ"

ซึ่งก็เป็นความจริงในระดับหนึ่ง ถ้านับจำนวนกระทู้ที่พ่อพวกรับจ้างโพสท์เหล่านี้ประเคนแปะมา

ที่น่าสงสารคือผมคิดว่าไอ้เหลี่ยมไม่ได้เข้ามาดูเนื้อหาในกระทู้ว่าลูกจ้างโง่เง่าของมันเอามัน ตระกูลมัน และเผาไทยมาให้สมาชิกเอาเท้าลูบหน้ากันอย่างทั่วถึง

เสรีไทยเป็นเว็บสาธารณะ ผมจึงมีความสุขที่ลูกจ้างโง่ๆของไอ้เหลี่ยมเปิดโอกาสให้เราถลกหนังหัวนายจ้างมันได้

Share This Page