ซีรีย์สหกรณ์ยูเนี่ยน

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย ถึงจะบิ่นแต่ยังคม, 6 Mar 2015

1. ถึงจะบิ่นแต่ยังคม

ถึงจะบิ่นแต่ยังคม อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    22 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    842
    http://thaipublica.org/investigations/creditunion-khong-chan/

เครดิต : บทความทั้งหมดเป็นของ thaipublica.org
    ไม่มีการแก้ไขใด ๆ เพิ่มเติมทั้งสิ้น และไม่ได้ทำเพื่อการค้า

เพื่อน ๆ ลองอ่านเล่น ๆ กัน มันเยอะมาก

kokkai likes this.
  2. ถึงจะบิ่นแต่ยังคม

ถึงจะบิ่นแต่ยังคม อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    842
  3. แดงประจำเดือน

แดงประจำเดือน อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    23 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    898

ไม่จริ้งงตุณหลอกแดงง กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด!!

bookmarks likes this.
  4. ถึงจะบิ่นแต่ยังคม

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    842
    เอ่อ เจ๊ ทีหลังกระซิบเถอะแสบหู

bookmarks likes this.
  5. Novice

Novice อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    6 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,238
    ผมว่างานนี้ไอ้ไชยบูลย์น่าจะรอดได้ยากครับ ถึงจะเล่นดึงเกมขนาดไหนแต่เครือข่ายฟอกเงินของไอ้พวกนี้มันก็ต้องโดนทลายในที่สุดแน่ ๆ และผมยังเชื่อว่านี่คือโดมิโน่ไปสู่การล่มสลายของฐานอำนาจไอ้แม้วทั้งหมด

kokkai likes this.
  6. ถึงจะบิ่นแต่ยังคม

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    842
    อย่างที่ชุดทำงานเรื่องนี้เค้าว่าไว้แหละครับ มันซ้อนเงื่อนเยอะจริง ๆ แสดงว่าเตรียมการมาดี และเท่าที่ผมอ่านบทความ ตัวละครมีไม่เยอะมันวนไปวนมาไม่กี่ตัวเอง

bookmarks และ kokkai ถูกใจ.
  7. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
    เอิ้กๆๆๆๆๆ

Share This Page