ช่วงใกล้ ๆ ปีใหม่ ดูเหล่าร่านฯจะคลั่งหนักนะครับ

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย Novice, 30 Dec 2014

1. Novice

Novice อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    6 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,238
    ตัวอย่างเช่น

ชงเอง แดกเอง มโนกันเองเสร็จสรรพ อย่างว่านะครับ ไอ้พวกนี้มันคงไม่ได้มีความสุขเหมือนคนอื่น ๆ เลยหาทางทำลายความสุขคนอื่นตัวเองจะได้สำเร็จความไคร่ได้บ้าง แล้วจะมีวิธีอะไรจะดีไปกว่าการหลอกฟายด้วยกันเอง :rofl:

ปล เฟซบุ๊คไม่ให้ความร่วมมือกับรัดทะบานทะหานแล้วนะโว้ย ไม่ต้องกลัวแล้ว ขอให้เลิกแอบอ้างชื่อคนอื่นแล้วใส่ชื่อตัวเองด่าสถาบันได้เลย อ้อ แต่ถึงมึงแอบอ้างชื่อคนอื่นก็ใช่ว่ามึงจะรอดไปได้นะ :clap:

Last edited: 30 Dec 2014
  2. Maratiraj

Maratiraj อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    11 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    986
    พวกนี้เขาคิดว่า เขาคือคนของรัฐบาลโลก มีรัฐบาลโลกให้การสนับสนุน
    ประเทศนี้เป็นแค่กะลาแลนด์ เป็นแค่ส่วนหนึ่งของโลก ที่ทั้งโลกต้องอยู่ใต้กฏสากลเดียวกันเหมือนกันหมดทั้งโลก ทั้งหมดล้วนอยู่ใต้การปกครองของรัฐบาลโลก

Last edited: 30 Dec 2014
    jinxz likes this.
  3. มิติใหม่

มิติใหม่ อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    12 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,837
    ไอ้พวก5นี่มันเก่งแต่มโน ที่น่าปวดหัวคือมีคนเชื่อมันนี่สิ

4. อู๋ คาลบี้

อู๋ คาลบี้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    15 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    12,204
    เสรีภาพของขี้ข้าเผด็จการรัฐบาลโลก ??

5. Novice

Novice อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    6 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,238
    ไม่มีใครเชื่อมันหรอกครับ มุกฟาย ๆ ขนาดนี้ ตัวมันเองยังไม่เชื่อเลย แค่หาเรื่องพ่นเฮซสปีชเฉย ๆ อ่านตามลิ้งค์ดูก็รู้แล้วครับ มันคงไม่มีใครโง่ขนาดไม่รู้ว่าตรงนั้นมันเป็นนโยบายของกูเกิ้ลเฉย ๆ ไม่ได้มีสาระสำคัญอะไรเกี่ยวกับไทยเลย

6. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
    เพิ่งรู้ว่ามีเฟซนี้ก็มู้นี้แหละ 555

7. ridkun_user

ridkun_user อำมาตย์น้อย Staff Member

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    4,648
    เป็นร่านต้องตอแหล และตอแหลกันหน้าด้านๆ ด้วยนะครับ

Screen Shot 2014-12-31 at 10.00.47 am.png

Google ไม่ลบ เพราะ ICT ขอไปให้ลบไปเลย ซึ่งโดยนโยบายแล้ว Google จะบล็อกเป็นประเทศครับ นี่ตัวอย่างของรัสเซีย

Screen Shot 2014-12-31 at 10.03.16 am.png

จริงๆ ต้องขอบคุณพวกลิเบอร่านนะครับที่ช่วยชี้ทางให้ :D

Share This Page