คิดถึงเพื่อนกันรึเปล่า มาถึงเฮือนมาเยือนถึงถิ่น

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย hey guys, 3 Jul 2015

1. hey guys

hey guys อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    12 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    4,066
  2. เผด็จการที่รัก

เผด็จการที่รัก อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,076
    พยายามโหมปลุกกระแส แต่เกียงกันไม่ยอมออกหน้า

อู๋ คาลบี้, thai4u, นอกคอก และอีก 4 คน ถูกใจ
  3. นอกคอก

นอกคอก อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    5,396
    โถ่ จะหลอกแดกเค้าล่ะสิ งานนี้ผมว่าอารมณ์ค้างอีกตามเคย

4. bookmarks

bookmarks อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    23 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    8,447
    รัฐบาล จับตาเงินท่อน้ำเลี้ยงให้ดีๆ เถอะ ถ้าสกัดเงินท่อน้ำเลี้ยงได้ พวกไพร่แดงมันไม่ออกมาหรอก เงินไม่มา ชุมนุมไม่เป็น

5. หนูอ้อย

หนูอ้อย อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    23 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    12,778
    ฝันไปเหอะ นายใหญ่เข็ดพวกเอ็งทุกตัวมานานแล้ว ..

แสงธูป, Familie, thai4u และอีก 5 คน ถูกใจ
  6. อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    8,527
    มวลชนเสื้อแดงฝากถามมาครัช ทุกวันนี้สู้เพื่ออะไร :giggle:

แดงกลับใจก็ออกมาด่า

นอกคอก likes this.
  7. ชายน้ำ

ชายน้ำ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    9 Feb 2015
    คะแนนถูกใจ:
    7,081
    ผมว่าลุงตู่ควรระวังตัวและพิจารณาให้รอบคอบ

การจับกุม14ควายสวมครุยบัณฑิตน่าจะทำให้ทักษิณยอมทุ่มสุดตัวอีกครั้ง ลูกจ้างจากฝั่งต่างๆไม่ว่าจะจากบางสถาบันการศึกษา อาจารย์ล้มเจ้า สื่อรับจ้าง ริเบอรัลไร้ราก รวมถึงประเทศที่มีผลประโยชน์ร่วมกับฝ่ายทักษิณ จะดาหน้ากันออกมากดดันรัฐบาล

ผมรู้ว่าลุงตู่จะไม่ยอมให้มีมวลชนออกมาต่อต้านเล่นงานกลุ่มลูกจ้างทักษิณ แต่ลุงตู่ต้องคิดให้มากเพราะกำลังเผชิญกับเหล่าคนชั่วคนเลวที่กำลังเข้าตาจน

อย่าby the bookมากนัก เล่นนอกเกมส์บ้างก็ได้ครับ เอาแค่ถลอกๆอย่าให้ถึงกับตายหรือพิการก็คงไม่น่าเกลียด เพราะที่จริงแล้วถึงคนพวกนี้หายตัวไปคงไม่มีใครคิดถึง แผ่นดินไทยจะสูงขึ้นด้วยซ้ำไป

AlbertEinsteins, kokkai, thai4u และอีก 2 คน ถูกใจ
  8. นอกคอก

นอกคอก อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    5,396
    ผมเชื่อว่าตอนนี้เสื้อแดงคงจะไม่ได้อะไรแน่นอน ทักษิณคงเก็บเงินไว้เลือกตั้งดีกว่า ส่วนการเคลื่อนไหวตอนนี้ก็แค่รบกวน ให้ลำคาน เป้าหมายน่าจะแค่บอกว่า "อย่าอยู่ยาว"

AlbertEinsteins, emujack และ ชายน้ำ ถูกใจ
  9. อู๋ คาลบี้

อู๋ คาลบี้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    15 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    12,204
    ทวงความยุติธรรม แต่รับผลประโยชน์จากความอยุติธรรมที่ตัวเองได้เปรียบ เรียกว่าดัดจริต

หนูอ้อย และ ชายน้ำ ถูกใจ.
  10. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
  11. หงส์เฒ่าเสาร์ธรรม

หงส์เฒ่าเสาร์ธรรม อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    24 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,645
  12. prathaya

prathaya อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    4 Dec 2014
    คะแนนถูกใจ:
    507
    เกมทำให้รำคาญ ผมว่ายิ่งจะอยู่ยาวนานขึ้นมากกว่านะ ดูจากนิสัยบิ๊กตู๋ พอจะมองไปข้างหน้าได้ว่าจะเกิดอะไร

พวกลับหลังรุนแรง ป่วนเมืองมันก็ไม่ได้หยุด ไอที่คุมเกมไปสู่การเลือกตั้งอะไรนั่น ขาอีกข้างมันจะทำพังมากกว่า

13. kokkai

kokkai อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    6 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    8,076
    เพลงเพราะดี :clap:

14. AlbertEinsteins

AlbertEinsteins อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    13 Dec 2014
    คะแนนถูกใจ:
    4,479
    เป้าหมาย "อย่าอยู่ยาว" และ "รีบเลือกตั้ง"
    พรรคเขาซ้อมชกลม ลงสนามเตรียมหาเสียง ตั้งเครือข่ายกันสองสามเดือนแล้ว ลงพื้นที่กันน่าดู พรรคอื่นเงียบอยู่

Share This Page