คลิป 2 นาทีกับ 'ขายข้าวแบบจีทูจี' ไม่ต้องอ่าน ดูอย่างเดียว

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย suraphan07, 8 Jan 2015

1. suraphan07

suraphan07 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    15 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    8,284
    ก็ยังไม่แน่ใจอีกน่ะครับว่า บรรดาไพร่เสื้อแดง
    เหล่าขี้ข้า นปช. ที่อ่านกันน้อยๆ จะดู และ/หรือ
    เข้าใจกันอ๊ะป่าววว...:worried:

เพื่อนๆว่า พวกเขาจะดู และ/หรือ งุนงงกับคำอธิบายในคลิปกันอ๊ะป่าวครัช...;)

อาวุโสโอเค, conservative, kokkai และอีก 1 คน ถูกใจ.
  2. โยธกา

โยธกา อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    20 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    3,727
    ควายมันรับได้ครัช
    อย่างแรก โกงแล้วแบ่ง ให้ใครอย่างไร ต้องควายเท่านั้นถึงจะตอบได้
    อย่างที่สอง เงินภาษีของเรา ไม่ใช่ของควาย เพราะควายมันไม่ต้องเสียภาษีรายได้ ควายมันคิดว่ามันไม่เดือดร้อน
    อย่างสุดท้าย ทักขี้คือเทพเจ้า
    ทำอะไรมาให้ดูให้อ่าน ก็ล้างสมองควายไม่ได้
    เพราะมันไม่มี
    จบน่ะ

อาวุโสโอเค และ suraphan07 ถูกใจ.
  3. เจ้าพระยาหน้าตาดี

เจ้าพระยาหน้าตาดี อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    12 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    395
    อยากดูคลิบร้อนขาดตลาด

สุดติ่งพวกคนดีคืนความสุขให้คนไทยเวอร์ชั่นสองมากกว่าคับ:D:D

4. bookmarks

bookmarks อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    23 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    8,447
    ไม่อยากดูคลิปมัลดริฟ น้ำกระฉอกหรือ :D:D

อาวุโสโอเค และ โยธกา ถูกใจ.
  5. โยธกา

โยธกา อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    20 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    3,727
    yes, please.

อาวุโสโอเค และ bookmarks ถูกใจ.
  6. Redbuffalo010

Redbuffalo010 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    3 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    6,457
    สะเออะจะดูเวอร์ชั่นสอง
    แค่เวอร์ชั่นแรกไอ้คนปล่อย เพื่อน ตท ๑๐ ของไอ้แม้วจะเอาตัวรอดหรือเปล่าก็ไม่รู้
    :giggle::giggle::giggle:
    Screen Shot 2015-01-08 at 4.05.40 PM.png

อาวุโสโอเค, Bayonet และ bookmarks ถูกใจ
  7. เจ้าพระยาหน้าตาดี

เจ้าพระยาหน้าตาดี อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    395
    โฮะๆๆ แค่สุดติ่งบอกไม่ใช่กุ สลิ่มเหลืองหัวกลวงทั้งหลายก็เชื่อติ่งเนอะ

โฮะๆๆสุดติ่งมันคงไม่บ้าบอกหรอกว่า

“ใช่แล้วกุเองนี่ล่ะทั้ง ถ่ายทำเอง เล่นเอง กำกับเอง จัดหาสถานที่และเสื้อผ้าเข้าฉากเอง”

ในเมื่อไม่ใช่ตัวเองจะร้อนตัวฟ้องคนเผยแพร่เพื่อน ตท ๑๐ ของพี่ษิณไปทำไหมครับ
    ในเมื่อบอกไม่ใช่ตัวเอง ติ่งเสียหายตรงไหน ขนาดพรรคลงมาเล่นเองอีก โยงเป็นเรื่องของพวกล้มเจ้าทำโน้น
    สันดอนโหนเจ้าแบบนี้ ยิ่งตอกย้ำความมั่นใจอีก จากทุนเดิมในความเหมือน ของขนาดรูปร่างหน้าตา
    สำเนียงเสียง {คราง} …. ผัวค่ะ ผัวขาาา หรือจะเถียง:giggle::giggle:

8. JSN

JSN อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    9,746
    เดี๋ยวส่งให้ ไอ้ป่าช้าไปดู

อาวุโสโอเค และ suraphan07 ถูกใจ.
  9. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
  10. Redbuffalo010

สมัคร:
    3 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    6,457
    ถ้าผมปล่อยคลิปแบบนั้นแล้วบอกว่าเป็น"แม่ของเจ้าพระยาหน้าตาดี" ผมก็ไม่ผิดซินะ:rofl::rofl::rofl:

JSN และ อาวุโสโอเค ถูกใจ.
  11. Mobonji

Mobonji อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    9 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    325
    โง่ได้ใจเลยหว่ะ เขาถึงเรียกควายแดงไง
    คลิปนั้นเขาบอกไม่ใช่ตัวเขาแล้วเขาจะฟ้องได้ไงน่ะเหรอ ก็เพราะควายแดงไประบุตัวว่าเป็นเขาไง เข้าใจยังไอ้ควาย
    ไม่ต้องห่วงเขาหรอก ห่วงพวกควายแดงืั้เล่นเรื่องนี้ตามเพจต่างๆ ดีกว่า อยู่ดีๆ ไม่ว่าดีหาเรื่องให้เขาไปกวาดล้างเล่น
    งานนี้มีสูญพันธุ์ไปหลายเว็บแน่ๆ กร้าก

อาวุโสโอเค, Bayonet, suraphan07 และอีก 1 คน ถูกใจ.
  12. Redbuffalo010

สมัคร:
    3 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    6,457
    งานควายแดงนี้มีลุ้นครับ
    Screen Shot 2015-01-09 at 11.54.00 AM.png

Screen Shot 2015-01-09 at 11.50.06 AM.png
    http://www.matichon.co.th/news_detail.php?newsid=1420777068

13. มิติใหม่

มิติใหม่ อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    1,837
    เขามีหลักฐาน เจ๊ติ่งไม่มีลายสัก แต่คนในคลิปมี รึเอ็งจะบอกว่ารอยสักปลอม

อาวุโสโอเค, bookmarks, por และอีก 1 คน ถูกใจ.
  14. por

por อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    10 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,397
    แดง บอกว่าใช้เครื่องสำอางลบได้ครับแล้วก็เปรียบเทียบหน้าอย่างนู้นอย่างนี้ ปล เหมือนตอนกนก ครับ แค่มีภาพนอนไม่กี่ภาพ+ภาพตัดต่อ แดงทุกคนก็เชื่อกันหมดแล้วครับ

Last edited: 9 Jan 2015
    JSN, อาวุโสโอเค และ bookmarks ถูกใจ
  15. Bayonet

Bayonet อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    2,804
    เอาง่าย ๆ เลยนะเรื้อนหน้าทราม ถ้ามั่นใจว่าเป็นคลิปเจ๊ติ่งจริง เรื้อนก็เอาคลิปมาแปะในกระทู้นี้พร้อมระบุว่าเป็นเจ้าตัวเค้า

เดี๋ยวผมจะส่งให้ ปอท. กับ ICT ไปพิสูจน์ให้เอง ....... รีบโพสนะเรื้อน อย่าหน้าตัวเมียเป็นเดรัจฉานกล้าเห่าแต่ไม่กล้าพิสูจน์ความจริงล่ะ :giggle:

อาวุโสโอเค, JSN, bookmarks และอีก 1 คน ถูกใจ.
  16. เจ้าพระยาหน้าตาดี

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    395

นี่ล่ะน๊า พากันล้าหลังดักดานอยู่แต่ในกะลา เลยไม่รู้ว่าโลกมันพัฒนาลบรอยสักกันได้ด้วยเลเซอร์แล้ว

อีกอย่างมันเป็นรอยสักหรือว่าจะเป็นเงา ตรงจุดนี้ต้องพากันรีบหาดู จะได้รู้และชี้ชัดเป็นรอยสักหรือเงา

ขอบอก ทั้งมีผู้ชายมากหน้าหลายตา สำเนียง ลีลาเธ๊ออ

คลิบนี้สุดติ่งคนดี ต้องโด่งดังเป็นดาวค้างฟ้า วงการหนังโป๊ะดาวยั่วเเน่นวลเจงๆ:giggle:

17. Novice

Novice อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    6 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,238

นายเวรไม่ต้องดิ้นมาก เราแคปไว้หมดทุกประโยคแล้ว

อาวุโสโอเค, Bayonet และ bookmarks ถูกใจ
  18. มิติใหม่

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    1,837
    เออ บ้านเอ็งคงลบกันง่ายนะ ต่อให้ใช้เลเซอร์มันก็ไม่ได้เกลี้ยงขนาดนั้นว้อย ผิวคนนะไม่ใช่กระดาษ เจ๊ติ่งแกแคบมาให้ดูเลยว่าเป็นรอยสักชัดๆ ส่วนหลังแกก็ไม่มีรอยเลย

อาวุโสโอเค, JSN และ bookmarks ถูกใจ
  19. เจ้าพระยาหน้าตาดี

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    395
    สำหรับผมไม่ผิดซิครับ ก็คนในคลิบมันไม่ใช่แม่ผม
    ผมจะเดือดร้อนไปแจ้งความเสียเวลาอันมีค่าไปกับเรื่องจิ๊บๆทำไหม

มันต้อง..... ผมปล่อยคลิปแบบนั้นแล้วบอกว่าเป็น"แม่ของ Redbuffalo010"
    ซึ้งหญิงในคลิบกำลังขึ้นสวรรค์ที่ผมปล่อย มันเป็นแม่ของคุณจริงๆ
    ผมถึงผมถึงจะผิด ผมถึงจะถูกแจ้งความ

ว่าแต่ผมทำแบบนั้น คุณจะไปแจ้งความในข้อหาปล่อยคลิบฝาดผิง
    ให้แม่คุณได้รับความเสียหายจนโด่งดังคับฟ้าทั่วเมืองไทยไหมครับ:giggle::giggle:

20. HiddenMan

HiddenMan อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,779
    :D ถ้ายิ่งลักษณ์ไม่ได้ไปทำอะไรจริงแบบนั้นจะไปแจ้งความทำไม...

http://www.thairath.co.th/content/240707

อาวุโสโอเค และ bookmarks ถูกใจ.
  21. HiddenMan

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,779
    :D ถ้าท่านยิ่งลักษณ์ไม่ได้เป็นตามข้อความจะฟ้องทำไม...

'นายกฯ'ฟ้อง'ชัย ราชวัตร'หมิ่นประมาทแล้ว สส.หญิงพท.ออกแถลงการณ์ประณาม 'ชัย' ไม่เป็นสุภาพบุรุษ ด้าน'ชัย' โพสต์ขอบคุณทุกกำลังใจ ยันจะไม่ทำให้ผิดหวังในจุดยืน
    http://www.komchadluek.net/detail/20130503/157570/นายกฯฟ้องชัยราชวัตรหมิ่นประมาท.html

22. เจ้าพระยาหน้าตาดี

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    395
    ฉลาดแสนรู้มาอีกแล้ว อย่างนี้อ่ะนะ เขาถึงเรียกสลิ่มศรีรักซาก มีความรู้ท่วมหัว
    เหตุผลแค่ลงคลิบแล้วระบุตัวเป็นเขาอ่ะนะ ถึงดิ้นจนเกิดอาการ
    มันช่างอ่อนด้อยไร้เดียงสา ตามมายาโลกไม่ทันแท้

งั้นถ้าผมเอาคลิบไปปล่อยตามเพจต่างๆ
    ระบุชื่ออื่น
    อาทิ.. หญิงร่านสำส่อน
    อาทิ.. ได้กันทั้งพรรค
    อาทิ.. ฟาดเรียบ หัวหน้าพรรคยันถึงหัวหน้ายาม

แล้วแบบนี้จะมีใครแจ้งความดำเนินคดี ข้อหาว่าผมปล่อยคลิบพาดพิงเขาไหมครับ:giggle::giggle:

23. bookmarks

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    8,447
    อ่านความคิดควายแดง แล้วอนาถ

24. เจ้าพระยาหน้าตาดี

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    395
    เชื่อเลยอ่ะนะ ที่มันแคบมาเป็นรอยสักชัดๆ
    ดูยังไง มั่นใจได้ไงล่ะ มันจะไม่ครอบ มันจะไม่ดัดแปลง บิดเบือน แก้ไขรูปที่มันเเคบ
    เหมือนที่เคยหลอกพวก กปปส. หัวกลวงโง่ๆ ครั้งแล้วครั้งเล่า ตามสันดอนเดิมล่ะ:giggle::giggle:

25. เจ้าพระยาหน้าตาดี

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    395
    ภาพจากมิตรสหายท่านหนึ่ง

26. bookmarks

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    8,447
    ถ้าเอาคลิปไปปล่อย แล้วระบุ หญิงร่านสำส่อน ได้กันทั้งพรรค ทั้งกลุ่มควายแดง ฟาดเรียบแม้กระทั่งหัวหน้าพรรค ยันถึงหัวหน้ายาม คนก็จะไปนึกว่าเป็นอีปูสิว่ะ อิอิ

maya, มิติใหม่ และ omin ถูกใจ
  27. HiddenMan

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,779
    :D จากข้อสรุปของเจ้าพระยาหน้าตาดี... ยิ่งลักษณ์ก็เป็นตามที่เขาว่ากัน ถึงได้เดือดร้อนจนต้องไปแจ้งความ

28. มิติใหม่

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    1,837
    ก่อนจะออกทะเล กระทู้นี้มันเกี่ยวกับจำนำข้าว แล้วไอ้คลิปโป๊นี่มันเกี่ยวอะไรด้วย เจ๊ติ่งจะทำจริงรึไม่จริงก็ไม่ได้ทำให้จำนำข้าวขาดทุนน้อยลง หรือทำให้ป้าปูแกบริสุทธิ์ จะโยงเพื่อ? รึจะบอกว่าคลิปเจ๊ปูเด็ดยิ่งกว่านี้

Redbuffalo010, Bayonet และ bookmarks ถูกใจ
  29. เจ้าพระยาหน้าตาดี

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    395
    “ชวนนท์” ท้านายกฯ ฟ้องหมิ่นต่อศาลโดยตรง เหตุ ว.5 โฟร์ซีซันส์ ...
    “ชวนนท์” ท้านายกฯ ฟ้องหมิ่นต่อศาลโดยตรง เหตุ ว.5 โฟร์ซีซันส์
    วันนี้ ( 24 ก.พ.) นายชวนนท์ อินทรโกมาลย์สุต โฆษกพรรคประชาธิปัตย์ กล่าวกรณีถูกน.ส. ยิ่งลักษณ์ ชินวัตร นายกรัฐมนตรี ฟ้องหมิ่นประมาทพร้อม นายเทพไทเสนพงศ์ ส.ส.นครศรีธรรมราช และนายศิริโชค โสภา ส.ส.สงขลา กรณีดำเนินรายการสายล่อฟ้า เกี่ยวกับเรื่อง ว.5 โฟร์ซีซันส์ว่า ว่า ตนทั้ง 3 พร้อมที่จะพิสูจน์ความบริสุทธิ์ใจและยินดี หากน.ส. ยิ่งลักษณ์มีเจตนาที่จะดำเนินคดีกับพวกตนอย่างจริงจังไม่เพียงแค่ทำแก้เกี้ยวทางการเมืองเพื่อใช้เป็นข้ออ้างที่จะไม่ตอบคำถามที่สังคมตั้งข้อสงสัยทั้งประเด็นเรื่องศีลธรรม และผลประโยชน์ทับซ้อน โดยต่อไปนี้ก็จะอ้างเพียงแค่ว่าเรื่องนี้ไม่ให้ความสนใจ ไม่ได้ทำอะไรผิดและมีการดำเนินคดีกับคนที่กล่าวหาแล้ว ทั้ง ๆที่เรื่องดังกล่าวไม่มีประเด็นใดเลยที่นายกฯ สามารถชี้แจงได้กระจ่างทั้งในเรื่องศีลธรรม จริยธรรม ผลประโยชน์ทับซ้อนและความไม่โปร่งใสในการดำเนินนโยบายโดยผู้ตรวจการแผ่นดินก็ได้มีการรับเรื่องและเรียกให้นายกฯชี้แจงประเด็นดังกล่าว หากนายกฯ คิดว่าเรื่องนี้เป็นการกลั่นแกล้งคงต้องไปฟ้องผู้ตรวจการแผ่นดินฯด้วย

http://www.dailynews.co.th/politics/14285

ทีมกฏหมาย "ปชป." แนะ “ยิ่งลักษณ์” ถอนฟ้องคดีหมิ่นโฟร์ซีซันส์

วันนี้(14 มิ.ย.) นายราเมศ รัตนเชวง ทีมกฎหมายพรรคประชาธิปัตย์กล่าวถึงความคืบหน้าในคดีที่ น.ส.ยิ่งลักษณ์ ชินวัตร นายกฯแจ้งความนายชวนนท์ อินทรโกมาลย์สุต โฆษกพรรคประชาธิปัตย์ และน.ส.มัลลิกาบุญมีตระกูล รองโฆษกพรรคประชาธิปัตย์ ในข้อหาหมิ่นประมาทกรณีโฟร์ซีซันส์ว่าอัยการสูงสุดได้สั่งให้พนักงานสอบสวนสั่งสอบเพิ่มเติมพยานหลายปากเพราะค่อนข้างชัดเจนว่าบุคคลทั้งสองตรวจสอบตามกระบวนการประชาธิปไตยเนื่องจากสงสัยว่ามีผลประโยชน์ทับซ้อน จึงอยากเรียกร้องไปยังน.ส.ยิ่งลักษณ์ ว่า ต้องมีความใจกว้างยอมรับการตรวจสอบและกรณีนี้ก็เป็นการตรวจสอบตามกระบวนการประชาธิปไตยควรถอนคำแจ้งความเพื่อไม่ให้เสียเวลาของเจ้าพนักงาน

http://www.dailynews.co.th/politics/119728

นายกปูยิ่งลักษณ์เธอนิ่งและสงบ ไม่อยากลงไปต่อล้อต่อเถียงใส่ใจกับเรื่องไร้สาระให้เปื้อนมือเปล่าๆ

พอเห็นเธอไม่ออกมาโต้ตอบ ยิ่งพากันได้ใจใหญ่ นับวันจะหนักเข้าไปเรื่อยๆ ขนาดท้านายกปู
    ฟ้องหมิ่นต่อศาลโดยตรงอย่างจริงจังอย่าทำแก้เกี้ยวทางการเมือง
    พอเธอฟ้องจริงๆ สาเหตุเพื่อรักษาเกียรติ

แห๋ม พากันหัวหดหลบลงกะลา ให้ทีมกฎหมายพรรคออกมาขอร้องอ้อนวอน
    ที่ทำไปเพราะหน้าที่น๊า

สมแล้วเป็นลูกผู้ชายอกสามศอก คนของพรรคระยำตำบอน แมนโค๊ดๆๆ:finger:
    :fubar:ไม่รู้จะสรรหาคำมาด่าอย่างไรดี ไอ้พรรคชั่วมั่วโลกีย์เนี่ย

30. HiddenMan

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,779
    :D ไม่ใช่ ไม่เดือดร้อนไปฟ้องเขาทำไมนะ...

bookmarks likes this.
  31. HiddenMan

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,779
    :D เหมือนด่าตัวเองเลย...

มิติใหม่ และ bookmarks ถูกใจ.
  32. เจ้าพระยาหน้าตาดี

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    395
    ตรรกวิบัติขั่นโคม่า ยิ่งลักษณ์ไม่ได้เป็นตามที่เขาว่ากัน เธอต้องมารักษาเกียรติจึงแจ้งความ

ส่วนอีกกรณี เทียบเคียงกันไม่ได้ ที่แจ้งความไว้ เพื่อห้ามไม่ให้ใครเผยแพร่คลิบอุบาทศ์ผาดพิงเธอจ้า:lipssealed:

33. HiddenMan

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,779

ตรรกวิบัติขั่นโคม่า มัลลิกาไม่ได้เป็นตามที่เขาว่ากัน เธอต้องมารักษาเกียรติจึงแจ้งความ

เขาห้ามไม่ให้ใครเผยแพร่ตรงไหนหรอ? :D เจ้าพระยาหน้าตาดีอยากเผยแพร่ก็เอาเลย...
    http://www.matichon.co.th/news_detail.php?newsid=1420777068

Nata Nathaniel, por, JSN และอีก 2 คน ถูกใจ
  34. เจ้าพระยาหน้าตาดี

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    395
    เถียงกับคนตรรกวิบัติทู่ๆเท่อๆ ก็งี้คับ ปวดตับ:sweating:
    เขาห้าม ตรงที่เขาห้ามไว้ไงครับ ก็บอกแล้วเขาห้าม ยังมาดันยุให้เราเผยแพร่อีก
    ถ้าคุณคิดว่าเขาไม่ห้ามก็ลองเผยแพร่ดูหน่อยสิ:rolleyes::rolleyes:

35. HiddenMan

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,779
    :D ประโยคไหนในข่าวนี้ที่มัลลิลาบอกว่า "ห้าม" เผยแพร่ครับ... อย่าเอาตรรกวิบัติทู่ๆเท่อๆ ของเจ้าพระยาหน้าตาดีมาแถครับ...

36. Redbuffalo010

สมัคร:
    3 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    6,457
    อ่านคำตอบใหม่นะ
    คือหมายถึงยังงี้ "คลิปเด็ด แม่ของเจ้าพระยาหน้าตาดี รีบดูก่อนถูกลบ"
    Screen Shot 2015-01-10 at 10.54.19 AM.png
    ปล อยากดู หลังไมค์มานะ มีเยอะมาก

JSN, Bayonet และ bookmarks ถูกใจ
  37. bookmarks

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    8,447
    เรื้อน เก็บอาการหน่อยสิว่ะ :D:D

อาวุโสโอเค และ Redbuffalo010 ถูกใจ.
  38. bookmarks

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    8,447
    น้องสาวคนกลางอีโอ๊คหรือครับ อิอิ

อาวุโสโอเค และ Redbuffalo010 ถูกใจ.
  39. bookmarks

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    8,447
    ฝากเสื้อมาให้เรื่้อนใส่ :D:D

Bayonet และ Redbuffalo010 ถูกใจ.
  40. เจ้าพระยาหน้าตาดี

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    395
    ยังจะมาถามหาประโยคไหนเขาบอกว่า ห้าม อีก
    ปวดตับ ติ่งแสบเลยครับ เข้าใจยากจัง:sweating:
    ห้าม ไม่มีประโยคไหนในนั้นครับ ตรรกผมทู่ๆเท่อๆ มันตีความที่มาแจ้งความได้ว่า
    ไม่ต้องการให้คนเผยเเพร่คลิบพาดพิงเธอ นัยหนึ่งก็คือห้ามนั้นล่ะ>:)

ที่นี้.... ไหนคุณลองเผยแพร่คลิบอุบาทว์สุดติ่งให้ดูสิ
    คุณจะได้เห็นประโยคไหนในข่าวที่มีคำว่า ห้าม
    คุณจะได้รู้เขาห้ามกันหรือเปล่า:smoke:

41. HiddenMan

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,779

:D เจ้าพระยาหน้าตาดีเป็นคนบอกเองว่า "ที่แจ้งความไว้ เพื่อห้ามไม่ให้ใครเผยแพร่คลิบอุบาทศ์ผาดพิงเธอจ้า"
    ความจำเสื่อมหรอครับ?

ผมก็แค่ถามว่าตรงไหนในข่าวนั้นที่ มัลลิกา แจ้งความเพื่อห้ามไม่ให้ใครเผยแพร่?

ถ้าตอบไม่ได้ หรือ ที่บอกมานั่นคิดเอาเองก็บอกมาแค่นั้น...
    ไม่ใช่ใครๆก็รู้ ตามเดิม หรือ แถออกไปไหนหมด

JSN และ bookmarks ถูกใจ.
  42. suraphan07

suraphan07 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    15 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    8,284
    ต้องขอโทษที่ไม่ได้ฟัง หรืออ่านที่ อ.วิชา ปอกเปลือกไว้ทั้งหมด...
    แต่เข้าใจว่า น่าจะเป็นข้อมูลที่ใกล้เคียง หรือเหมือนกันกับในคลิป
    จึงขออนุญาต ขุดกระทูขึ้นมาดูอีกซักกะที...;)
    ดูชัด ๆ ป.ป.ช.ปอกเปลือกคดีจีทูจีเก๊เชือดยกเข่ง“บุญทรง-บิ๊กขรก.-เสี่ยเปี๋ยง”
    Screen Shot 2015-01-21 at 14.38.45.png
    http://www.isranews.org/isranews-scoop/item/35951-nacc02_35951.html

43. temp

temp อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    9 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    868

จากคอมเม้นที่โต้ตอบโพสท์นี้
    เหมือนว่า คนที่ไม่เข้าใจ ก็ยังไม่เข้าใจ และจะไม่เข้าใจ :mask:

Share This Page