คลอดแล้ว 250 สปช. แล้ว ก๊วน 40 อดีต ส.ว. นั่งเก้าอี้ตามคาด!

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย เสือยิ้มยาก, 6 ต.ค. 2014

  1. เสือยิ้มยาก

    เสือยิ้มยาก อำมาตย์ฝึกงาน

    สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    460
    ราชกิจจานุเบกษา เผยแพร่ 250 สปช. ก๊วน 40 อดีต ส.ว. ยกพลนั่งตำแหน่งตามคาด
    ปู่ชัย-จุตินันท์ ภิรมย์ภักดี ติดโผด้วย!
    http://www.ratchakitcha.soc.go.th/DATA/PDF/2557/E/199/1.PDF
    [​IMG]
     
    ไดโกโระ, bird และ HiddenMan ถูกใจ
  2. เสือยิ้มยาก

    เสือยิ้มยาก อำมาตย์ฝึกงาน

    สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    460
  3. เสือยิ้มยาก

    เสือยิ้มยาก อำมาตย์ฝึกงาน

    สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    460
  4. เสือยิ้มยาก

    เสือยิ้มยาก อำมาตย์ฝึกงาน

    สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    460
  5. เสือยิ้มยาก

    เสือยิ้มยาก อำมาตย์ฝึกงาน

    สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    460
  6. เผด็จการที่รัก

    เผด็จการที่รัก อำมาตย์น้อย

    สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,021
    173 บางที่ก็อดคิดไม่ได้ว่า บางคนหาเรื่องค้านเพราะอยากดังจริงๆ พอดังแล้วอะไรอะไรมันตามมาเยอะ
     
    ไทยไม่ทน, BotVMask, กีรเต้ และอีก 5 คน ถูกใจ
  7. bird

    bird อำมาตย์ฝึกงาน

    สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    607
    จุ๊ จุ๊..อย่าเสียงดังค่ะ..คนอื่นเค้าจะรู้..:D
     
    ไทยไม่ทน, BotVMask, กีรเต้ และอีก 3 คน ถูกใจ
  8. กีรเต้

    กีรเต้ อำมาตย์น้อย

    สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
    Location:
    เชียงใหม่
  9. Redbuffalo010

    Redbuffalo010 อำมาตย์น้อย

    สมัคร:
    3 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    6,457
    ชื่อผมตกหล่นไปไหนครับ
     
  10. เพื่อนร่วมชาติ

    เพื่อนร่วมชาติ อำมาตย์ฝึกงาน

    สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    529
    อลงกรณ์ติดด้วยนะครัส อิอิ
     
  11. เสือยิ้มยาก

    เสือยิ้มยาก อำมาตย์ฝึกงาน

    สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    460
    ส่องรายชื่อ สปช. 77 จว. ใครมาจากไหนกดดูกัน!
    เปิดรายชื่อ สปช.ส่วนของจังหวัด 77 คน จากทั้งสิ้น 250 คน
    1. กระบี่ พล.อ. จริพันธ์ เกษมศานติ์สุข
    2. กรุงเทพมหานคร นางจุรี วิจิตรวาทการ
    3.กาญจนบุรี นายกาศพล แก้วประพาฬ
    4.กาฬสินธ์ุ นายวีระศักดิ์ ภูครองหิน
    5. กำแพงเพชร นายธำรง อัศวสุธีรกุล
    6. ขอนแก่น นายเอกราช ช่างเหลา
    7. จันทบุรี นายไวกูณฑ์ ทองอร่าม
    8.ฉะเชิงเทรา นายชาลี เจริญสุข
    9.ชลบุรี นายประชา เตรัตน์
    10. ชัยนาท นายจำลอง โพธิ์สุข

    11.ชัยภูมิ นายธวัช สุวุฒิกุล
    12. ชุมพร นายไพฑูรย์ หลิมวัฒนา
    13. เชียงราย นายจุมพล สุขมั่น
    14. เชียงใหม่ นางจุไรรัตน์ จุลจักรวัฒน์
    15. ตรัง นายสมศักดิ์ โล่สถาพรพิพิธ
    16. ตราด นายกิตติ โกสนิสกุล
    17.ตาก นายทวีกิจ จตุรเจริญคุณ
    18. นครนายก พล.อ.วรวิทย์ พรรณสมัย
    19.นครปฐม นายสมเดช นิลพันธ์ุ
    20. นครพนม นายจิรวัฒน์ เวียงด้าน

    21.นครราชสีมา นายกษิดิ์เดชธนทัต เสกขุนทด
    22. นครศรีธรรมราช นายสืบพงศ์ ธรรมชาติ
    23.นครสวรรค์ พ.อ.สิริวิชญ์ นาคทอง
    24. นนทบุรี นายดิเรก ถึงฝั่ง
    25.นราธิวาส นายนิอาเเซ ซีอุเซ็ง
    26 น่าน นางฑิฒัมพร กองสอน
    27 บึงกาฬ พล.ต.ต.ขจร สัยวัตร์
    28. บุรีรัมย์ นายทิวา การกระสัง
    29. ปทุมธานี นายถาวร เฉิดพันธ์ุ
    30.ประจวบคีรีขันธ์ นายชิตชัย จิวะตุวินันท์

    31.ปราจีนบุรี นายเดชฤทธิ์ ปัญจะมูล
    32.ปัตตานี นายนิฟาริด ระเด่นอาหมัด
    33. พระนครศรีอยุธยา นางกอบกุล พันธ์เจริญวรกุล
    34. พะเยา นายจรัส สุทธิกุลบุตร
    35.พังงา นายเฉลิมศักดิ์ อบสุวรรณ
    36. พัทลุง นายชาลี เอียดสกุล
    37. พิจิตร นายวิชัย ด่านรุ่งโรจน์
    38. พิษณุโลก นางกัญญ์ฐญาณ์ ภู่สวาสดิ์
    39. เพชรบุรี ว่าที่ ร.อ.จิตร์ ศิรธานนท์
    40. เพชรบูรณ์ นายเปรื่อง จันดา

    41. แพร่ นายเพิ่มศักดิ์ เชื้อชาติ
    42. ภูเก็ต นายเชิดชัย วงศ์เสรี
    43.มหาสารคาม นายกิตติศักดิ์ คณาสวัสดิ์
    44. มุกดาหาร พ.ต.ท.จิตต์ศรีโยหะ มุกดาธนพงศ์
    45.แม่ฮ่องสอน นายนิพนธ์ คำพา
    46.ยโสธร นางประภาศรี สฉันทบุตร
    47.ยะลา นายดุสิต ลีลาภัทรพันธ์ุ
    48.ร้อยเอ็ด พล.ท.นคร สุขประเสริฐ
    49.ระนอง นายศักดา ศรีวิริยะไพบูลย์
    50.ระยอง นายธวัชชัย อยู่พานิช

    51.ราชบุรี นายโกเมศ แดงทองดี
    52.ลพบุรี นายประทวน สุทธิอำนวยเดช
    53.ลำปาง นายเฉลิมพล ประทีปะวณิช
    54.ลำพูน นายทรงชัย วงศ์สวัสดิ์
    55.เลย นายปรีชา บุตรศรี
    56.ศรีสะเกษ พ.อ.ธนศักดิ์ มิตรภานนท์
    57.สกลนคร นายไกรราศ แก้วดี
    58.สงขลา นายประเสริฐ ชิตพงศ์
    59. สตูล นายนำชัย กฤษณาสกุล
    60. สมทุรปราการ พล.ต.ต.ปรีชา สมุทระเปารยะ

    61. สมุทรสงคราม นายสุพร สุวรรณโชติ
    62.สมุทรสาคร นายนิคม มากรุ่งแจ้ง
    63. สระแก้ว นายศานิตย์ นาคสุขศรี
    64. สระบุรี นายจรูญ จึงยิ่งเรืองรุ่ง
    65. สิงห์บุรี นายชาลี ตั้งจีรวงษ์
    66. สุโขทัย นายโกวิทย์ ทรงคุณ
    67. สุพรรณบุรี นายชูชำติ อินสว่าง
    68. สุราษฎร์ธานี นายโกวิท ศรีไพโรจน์
    69. สุรินทร์ นายพรชัย มุ่งเจริญพร
    70.หนองคาย นายฐิติ วุฑฒิโกวิทย์

    71.หนองบัวลำภู นายคณิศร ขุริรัง
    72. อ่างทอง นาง กอบแก้ว จันทร์ดี
    73.อำนาจเจริญ นายชัยพร ทองประเสริฐ
    74.อดุรธานี พล.อ.ขวัญชัย เอี่ยมรักษา
    75. อุตรดิตถ์ นายเฉลิมชัย เฟื่องคอน
    76.อุทัยธานี นายบุญถิ่น มั่นเกษวิทย์
    77.อุบลราชธานี นายนิมิต สิทธิไตรย์​
     

Share This Page