ขอโทษสมาชิกทุกคนครับ...

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย Tohchida, 22 ต.ค. 2016

1. Tohchida

Tohchida อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    15 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    371
    วันนี้ผมหลุดจริงๆครับ... ขอโทษอีกทีครับ

2. HiddenMan

HiddenMan อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,779
    อย่าไปคิดอะไรเยอะกับพวกนี้เลยครับ ในเมื่อตัวมันเองยังไม่มีความคิดเลย
    เลยได้แต่ตัดแปะไปเรื่อยๆ แบบไม่ต้องสนใจอะไรครับ ถ้ามีความคิดคงไม่ถูกจูงไปมาแบบนี้หรอกครับ

3. centrino14

centrino14 สมาชิกทั่วไป

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    150
    โหะๆ อย่างไอ้นายพลตัดแปะ น่ะเรอะทั่น
    นับถือท่านมากๆ ที่ยังคุยกับมันได้
    ผมอ่านความเห็นของมันแล้ว เหมือนมองผ่านขี้หมากองนึง...
    อย่าไปใส่ใจมันเลยท่าน เสียสุขภาพจิตเปล่าๆ

Abraxas, Tohchida, ปู่ยง และอีก 2 คน ถูกใจ
  4. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
    หลุดก็ใส่ซะ เดี๋ยวโป๊ เอิ้กๆๆๆๆ

Tohchida, ปู่ยง, โยธกา และอีก 1 คน ถูกใจ.
  5. กระต่ายในจันทร์

กระต่ายในจันทร์ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    13 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    3,710
    ผมเข้าใจคุณจริงๆ คุณทำดีที่สุดแล้ว
    คุณมีความรักในประเทศชาติ และเคารพ
    ในสถาบันพระมหากษัตริย์ ต้องขอบคุณ
    คุณมากกว่า นี่ถ้าคนไทยมีจิตสำนึกอย่างคุณ
    สัก ๑๐ % ประเทศไทยคงเป็นมหาอำนาจ
    อย่างแน่นอน อย่าไปคิดมากเลยครับ

ชายน้ำ, Abraxas, emujack และอีก 2 คน ถูกใจ
  6. อู๋ คาลบี้

อู๋ คาลบี้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    15 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    12,204
    เจอดริฟท์ร้อยโค้งเข้าไป ก็เคืองสิครับ ผมเข้าใจ

Abraxas, Tohchida และ ปู่ยง ถูกใจ
  7. ParaDon

ParaDon อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    2 Aug 2015
    คะแนนถูกใจ:
    3,168
    คิดได้ว่าหลุดก็ดีแล้ว ผมก็มีหลุดเพราะไปอินกับคนพวกนี้เกินไป
    ขนาดรับมุกท่านสมาชิกไม่ทัน ได้เพื่อนสมาชิกคอยเตือนเลยมีสติ

Last edited: 22 ต.ค. 2016
  8. ฟักแม้ว

ฟักแม้ว อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    29 Dec 2015
    คะแนนถูกใจ:
    3,518
    5555 อย่าได้แคร์ ด่าไอ้จัญไรพวกนี้ มันต้องถึงบรรพบุรุษ

Tohchida และ ปู่ยง ถูกใจ.
  9. Kop16

Kop16 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    5 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,461
    เจอ พันธ์ดริฟและตอบไม่ต้องคำถาม เข้าไป 555

Tohchida likes this.
  10. ปู่ยง

ปู่ยง อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,820
    สี่เท้ายังรู้พลาด แต่ถ้าสองเท้าปาดหน้ามัน ผมสนับสนุน

11. yoshikiryuichiro

yoshikiryuichiro อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    472
    กำลังสงสัยว่า พวกนั้นมีประโยชน์อะไรบ้าง นอกจากเอาไปฝังทำปุ๋ย

ปล.ส่วนตัวกำลังสนใจว่า จะทำได้มั้ย ถ้านำวัตถุอะไรก็ได้สักชิ้นนึง ไปแปรเป็นพลังงานโดยตรง

Last edited: 23 ต.ค. 2016

Share This Page