ขอรบกวนอีกซักครั้ง

กระทู้ใน 'ห้องนั่งเล่น' โดย yoshikiryuichiro, 10 พ.ย. 2014

1. yoshikiryuichiro

yoshikiryuichiro อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    472
    ขอรบกวนทุกๆท่านซักนิด.
    พอดีที่คุยในเฟชบุ้คมันหาไม่เจอครับ

พอดีที่บ้านกำลังจะหาซื้อบ้านใหม่อยู่ครับ
    เล็งไว้แถวๆบางนา(โซนแถวนั้นก็ได้)
    เป็นบ้านเดี่ยวหรือทาวน์เฮ้าส์ก็ได้
    3ห้องนอน ไม่ไกลจากถนนใหญ่นัก
    ถ้ามีพื้นที่นอกบ้านบ้างก็ดี เพราะมีแมวเยอะ
    ราคาล้านกว่าๆถึง2ล้านกว่า
    ปล.ต้องการให้ราคาบ้านกับวงเงินที่ต้องกู้ห่างกันเกิน200000ขึ้นไปครับ

ตอนนี้ต้องเร่งแล้ว เพราะอีกไม่นานราคาบ้านอาจเพิ่มขึ้นจนหาซื้อไม่ได้

2. อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    8,527
    เป็นกำลังใจให้หาบ้านได้สมความตั้งใจครับ

Familie และ กีรเต้ ถูกใจ.
  3. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917

Share This Page