ของคุณอภิสิทธิ์ ที่ไม่เป็นตุ๊ด เหมือน สมาชิกสภากาแฟ

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย สี่ขาพาเพลิน, 30 Apr 2015

1. สี่ขาพาเพลิน

สี่ขาพาเพลิน สมาชิกทั่วไป

สมัคร:
    2 Apr 2015
    คะแนนถูกใจ:
    56
    NationTV22 รีทวีต
    L0NWvoZu_normal.jpePimnara Pradubwit @Pimnara_nna · 33 นา33 นาทีที่ผ่านมา
    มาร์ค เตือน ครม.ดูปาล์มน้ำมัน เป็นบทเรียน ฝาก ประยุทธ์ ดูแลอย่าเพิ่มภาระ ปชช. เหตุกระทบการหมุนเวียน ศก.ทำ ชาวบ้าน ไม่กล้าใช้จ่าย #nna

L0NWvoZu_normal.jpePimnara Pradubwit @Pimnara_nna · 34 นา34 นาทีที่ผ่านมา
    มาร์ค งง ครม.รับทราบเอ้กบอร์ด มาตรการบริหารจัดการไก่ไข่ทั้งระบบ เชื่อปูทางไปสู่การล้มเปิดเสรีนำเข้าพ่อแม่พันธุ์ไก่ไข่ ส่อขัดมติ13ก.ค.53 #nna

L0NWvoZu_normal.jpePimnara Pradubwit @Pimnara_nna · 46 นา46 นาทีที่ผ่านมา
    หน.ปชป.ชี้ ทำประชามติ นโยบายต้องชัดก่อน แนะ นำไปเทียบ รธน.ฉบับอื่น หรือเสนอทางเลือกชัดเจน หากร่างใหม่ไม่สิ้นสุด แรงกดดันจะกลับมาที่ คสช.#nna

L0NWvoZu_normal.jpePimnara Pradubwit @Pimnara_nna · 48 นา48 นาทีที่ผ่านมา
    มาร์ค อัด บวรศักดิ์ อย่าดึง สถาบันกษัตริย์ เข้าสู่วังวนความขัดแย้งทางการเมือง ย้อนความทรงจำ รายงาน ส.ปกเกล้า ถูกลากไปใช้ออก กม.นิรโทษฯ #nna

L0NWvoZu_normal.jpePimnara Pradubwit @Pimnara_nna · 50 นา50 นาทีที่ผ่านมา
    มาร์ค ตำหนิ บวรศักดิ์ ปลุก ปชช.สู้นักการเมือง ชี้ สร้างปมขัดแย้ง ยันต้องไม่มีมาตรา181,182-อำนาจร่างพ.ร.ก.คกก.ปรองดอง เหตุ ทำลายระบบตรวจ #nna

2. bookmarks

bookmarks อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    23 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    8,447
    เห็นความดีคุณอภิสิทธิ์แล้ว ครั้งหน้าเลือกประชาธิปัตย์นะ อย่าไปเลือกเพื่อทุยเลย แม่งใจตุ๊ด ไม่มีข่าวปกป้องผลประโยชน์ชาติเลย

maya, ต้นหอม, Bayonet และอีก 8 คน ถูกใจ
  3. apollo

apollo อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    13 Mar 2015
    คะแนนถูกใจ:
    5,703
    โหนมาร์คแร้วหรือ

:D:D:D

4. สี่ขาพาเพลิน

สมัคร:
    2 Apr 2015
    คะแนนถูกใจ:
    56
    ผัวเมียทะเลาะกันครับ เพื่อไทยคนนอก จะถูกหาว่าเสือก แล้วไม่ให้ออกนอกประเทศ เหมือนจะไปฮ่องกง

5. สุภาพบุรุษเสียงสาน

สุภาพบุรุษเสียงสาน อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    17 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    606
    ไหนบอกเผด็จการ แย้งไม่ได้ :rolleyes:

ต้นหอม, Bayonet, ปู่ยง และอีก 2 คน ถูกใจ
  6. redfrog53

redfrog53 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    12 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    12,466
    คัยเป็นผัว คัยเป็นเมีย เหรอ?

bookmarks likes this.
  7. Alamos

Alamos อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    13 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    "ของคุณอภิสิทธิ์ ที่ไม่เป็นตุ๊ด เหมือน สมาชิกสภากาแฟ" ผิดเพศนี้หมายถึงคุณหรือเปล่า ในประวัติบอกเพศหญิง แต่พูด "ครับ"?

Bayonet, JSN, นิจนิรันดร์ และอีก 4 คน ถูกใจ
  8. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
    จริงอ้ะ เอิ้กๆๆๆๆๆ

JSN และ Alamos ถูกใจ.
  9. หนูอ้อย

หนูอ้อย อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    23 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    12,778
    พักนี้สี่ขาด่าเรี่ยราด - โหนเรี่ยราด
    เมื่อกี้ด่าตุ๊ดตู่ว่าปอกลอกไอเหลี่ยมเหมือนเป็ดเหลิม
    มาตอนนี้โหนมาร์คอีกแระไหนว่าเป็นฆาตกร 99 ศพ ไปสามัคคีกับเขาได้ยังไง
    เหลืออยู่อย่างเดียวไม่ผันแปร คือเคารพพ่อเหลี่ยมไม่กล้าแตะต้องเมื้อนเดิม :lipssealed:

แสงธูป, bookmarks, Bayonet และอีก 5 คน ถูกใจ
  10. HiddenMan

HiddenMan อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,779
    :D แต่ก่อนมาร์คพูดอะไรก็ผิด...

11. ปู่ยง

ปู่ยง อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,820

JSN และ หนูอ้อย ถูกใจ.
  12. สี่ขาพาเพลิน

สมัคร:
    2 Apr 2015
    คะแนนถูกใจ:
    56
    สมัยนั้นเป็นหุ่นเชิดสุเทพ ครับ

13. HiddenMan

HiddenMan อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,779
    :D สมัยหน้าจะเป็นอะไรอีกนะ... นี่แหล่ะนะเสื้อแดง

ต้นหอม และ bookmarks ถูกใจ.
  14. hey guys

hey guys อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    4,066
    มาร์คครับ มีอะไรบ้างไหมครับที่มาร์คพอใจ-------------------ทวดเอง

กระทู้แนะนำเชียวนะครับ จากราชดำเนิน 35โหวต 39ไลค์
    ก็ไม่ได้อ่านหร็อกครับ
    ไม่มีไรมาก อยากบอกว่า
    อย่าจริงจังหนังตัวอย่างนักเลย หลังเลือกตั้งฉายจริง มาดูกัน นะเสื้อแดงงงงงงงงง

15. เผด็จการที่รัก

เผด็จการที่รัก อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,076
    ไปหานายใหญ่เขาให้ระดับหัวหน้าสายนะ ขี้ข้าหมดสิทธิ์

bookmarks, หนูอ้อย และ JSN ถูกใจ
  16. JSN

JSN อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    9,746
    ไอ้ตุ้ด. ไปตอบของเก่าก่อนไป๊. คราวหน้าเลือกอภิสิทธิ์ อีกพรรคแม่งตุ้ดหว่ะ

bookmarks และ หนูอ้อย ถูกใจ.
  17. JSN

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    9,746
    อุ้ยรู้อีก. รู้ได้ยังไง. มั่วเอาตามสันดานควายแดงเลยนะ

18. JSN

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    9,746
    คุณอ่ะจะเป็นผัวหรือเมีย

19. JSN

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    9,746
    ตุ้ดที่ว่าในสภากาแฟมีตัวเดียวเท่านั้นแหละครับ
    ใช้ชื่อล๊อกอินว่า สี่ขา(เรื้อน)พาเพลิน
    ทุกคนก็เห็นใช่มั้ยครับ

bookmarks และ Bayonet ถูกใจ.
  20. JSN

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    9,746
    ผมก็มองแบบนี้แหละครับ

21. ประสงค์ ไม่ออกนาม

ประสงค์ ไม่ออกนาม อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    1 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,210
    แล้วตกลงว่าไง มาร์คหนีหารหรือเปล่าจ๊ะ...สี่ขา
    ตอนนั้นมาร์คก้พูดดีหลายเรื่องแต่ทนฟังไม่ได้เพราะมาร์คหนีทหาร อย่าดัดจริตนะตัวเอง

bookmarks, ต้นหอม, JSN และอีก 1 คน ถูกใจ.
  22. tonythebest

tonythebest อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,730
    เอ สี่ขาก็เป็นสมาชิกสภากาแฟนี่นา
    หรึว่าสีขายอมรับล่ะครับ ผมไม่ยอมรับนะ

ว่าแต่เป็นตุ๊ด หรือหน้าคล้ายผู้หญิงเฉยๆ ครับ

อู๋ คาลบี้, bookmarks, JSN และอีก 1 คน ถูกใจ.
  23. redfrog53

redfrog53 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    คะแนนถูกใจ:
    12,466
    ตกลง อารัยยยแน่ เลดี้กากๆๆ หรือแม้นแมน หรืออะไรก้อได้ ให้แน่ชักอย่าง จะขาจะคับ งง นะ งง ชักเช้า ชักออก ทักไม่ถูกเบย!

24. 5555

5555 อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    18 พ.ย. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    3,450
    ดีน๊ะเนี่ย ไม่ด่าสมาชิกเป็นอีทอม
    เหมือน อีทอมเต่าโง่เง่า

55

Share This Page