กล้องวงจรปิด CCTV กทม ความรู้ครับ

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย por, 31 Aug 2015

1. por

por อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    10 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,397

ปล ความจริงผมก็ว่ามันมีนอกมีในนะครับ ว่าทำไมเอกสารการจัดซื้อถึงหลุดมาได้

Alamos, อู๋ คาลบี้, กีรเต้ และอีก 2 คน ถูกใจ
  2. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
  3. JSN

JSN อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    12 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,746
    เอกสารเขาโพสต์ไว้ในเว็บครับ

Alamos likes this.
  4. สุภาพบุรุษเสียงสาน

สุภาพบุรุษเสียงสาน อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    17 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    606
    ตามนั้นล่ะครับ ตอนนี้เสื้อแดงเล่นเรื่องนี้เยอะพอสมควร แต่คนเล่นไม่ได้มีความรู้ซักคน ดูตามเอกสารผ่านๆตาผมคิดว่าน่าจะแบ่งโซนเก็บข้อมูลในแต่ละจุด (กล้องกทม. 5-6 หมื่นตัว) แล้วเข้าใจว่ามีตัวใหญ่ตัวนึงไว้ทำ Replicate เสื้อแดงหัวหมอเอา Enterprise Product มาเทียบราคากับ End-User Product แบบนี้ก้อโกงทุกโปรเจกล่ะครับ

Alamos, กีรเต้, Anduril และอีก 1 คน ถูกใจ.
  5. Alamos

Alamos อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    13 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    จริงๆ เท่าที่ตามมาไม่เคยเห็นพวกนี้มีความรู้ซักตัว โดยเฉพาะระบบราชการกับกฏหมาย อาศัยชิงออกข่าวก่อน ให้พวกสาวกไปกระพรือข่าวแหย่ให้พวกสื่อหมาไนหิวโซทั้งหลายตะคลุบแบบไม่สนว่าจริงหรือเท็จ แพร่ข่าวเท็จเร็วกว่าเดิม แถมเห็นพวกสื่อลงข่าวจากโซเชียลที่ไรก็ชอบอ้างตอนท้ายทุกทีว่า "อย่างไรก็ตาม" "แต่ยังไม่มีหลักฐานว่า" ทำให้คิดในใจว่าแล้วพวกแกจะเอามาลงทำไหม

JSN likes this.
  6. Solid Snake

Solid Snake อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    26 Dec 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,225
    1. สเปคใน TOR มีเขียนบอก แต่คนเอามาเป็นประเด็นอ่านแต่ตารางราคาของ
    ตัวอย่าง
    2. การซื้อขายเป็นแบบเครดิต คนขายออกค่าของก่อนคนซื้อไม่ได้จ่ายสด กว่าจะได้เงินนี่เป็นเดือน ต้องชาร์จราคาส่วนนี้ด้วย
    3. ไม่ใช่การกุศล ต้องบวกกำไรไปอีก
    4. ตั้งราคาสูงสุด ให้ประมูลแข่งกันเสนอราคาต่ำกว่า ไม่จำเป็นต้องได้ราคาที่ตั้งไว้

7. สุภาพบุรุษเสียงสาน

สุภาพบุรุษเสียงสาน อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    17 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    606
    อย่าลืมเรื่องค่า MA ด้วยนะครับ :whew:

Share This Page