-*- กรูก็สรุปให้สั้นๆเหมือนกัน... เออ... กรูกลัว...!!!

กระทู้ใน 'สภากาแฟ' โดย Words of the Buddha, 9 Jan 2015

1. Words of the Buddha

Words of the Buddha อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    1,860

:rolleyes: แต่ไม่ได้กลัวแพ้... กลัวพวกเดรัจฉานกลายพันธุ์สันดานเหี้ยกอย่างตระกูลอีแกงกะหรี่ 47 แม่มเมิง กะพวกลูกนอกคอก กลายพันธุ์ วิปริตทางจิต สับสนทางเพศอย่างพวกเมิง... จะกลับมาย่ำยีแผ่นดินกรูอีกฟ่ะ...

:nerd: หม่อมนี้... เมิงได้มาจากกรรมพันธุ์... ไม่ใช่เพราะด้วยตัวเมิง... เจื่อกมาทำรู้ดีเรื่องบ้านเรื่องเมือง ผิด ถูก ยังไม่รู้จัก เพศเมิงเองยังสับสน... ไปตักน้ำใส่กระโหลก สำรวจตัวเอง หาตัวเองให้เจอก่อนดีกว่ามั้ย??? อิดวกส์!!!!

padd, Bayonet, bookmarks และอีก 8 คน ถูกใจ
  2. Alamos

Alamos อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    13 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    หน้าตาโรคจิต ยังจิตใจต่ำทรามอีก

3. อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    8,527
    เอาไว้เลือกตั้งใหม่ดีป่ะ เอาเป็นว่าอีปรูลากให้ถึง 20 % ก็เก่งแล้วว่ะ :rofl:

phoebus, padd, ปู่ยง และอีก 1 คน ถูกใจ.
  4. Alamos

Alamos อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    13 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    7,052
    จริงผมอยากถามพวกประชาธิปไตยสวยหรูแบบสมมติว่า ถ้าปูไม่เกี่ยวดองอะไรกับทักกี้เลยสักนิด กับไม่ได้อยู่พรรคเพื่อใคร จะมีคนเลือกไหม

padd, สับปรับ, kokkai และอีก 6 คน ถูกใจ
  5. อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    8,527
    ที่ผ่านมาก็เห็นฮะ ทำน้ำท่วมบ้านเสื้อแดง แทนที่จะเคลียร์เงินตามระเบียบ แม่มเก็บแกนนำเสื้อแดงประท้วงเรื่องน้ำ

ล่อซะตาย บอกว่าช่วยชาวนาแม่มก็อมเงินชาวนา ล่อซะผูกคอตาย ขนาดพวกเดียวกันยังทำได้ขนาดนี้ ทุกวันนี้ไม่มีขอโทษ

ผมว่าถ้านังเต่านาเป็นพวกนี้คงเลิกอวยหันมาด่าอีปรูหนักกว่าเราอีก คนมันหลับหูหลับตาอวยแบบนี้คงต้องปล่อยให้

อยู่ในกะลาต่อไป ทุกวันนี้ยังละเมอว่าพวกเสื้อแดงกะชาวนายังเลือกเหมือนเดิม :giggle:

6. hillton(ปาล์มาลี)

hillton(ปาล์มาลี) อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    19 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    7,195
    ผมละงงปีจริงๆ เดียวนี้เราอยู่ปี2558 ไม่ใช่ปี 2557 ใช่ไหมครับ

padd, สับปรับ และ Alamos ถูกใจ
  7. butadad

butadad อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    4 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    521
    เลียเก่งยังงี้ ปูชอบค่ะ

8. bookmarks

bookmarks อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    23 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    8,447
    น่าสงสารอีทอมวิปริตนี่จริงๆ มันอายุ 47 แล้ว ผัวใหม่มันก็คั่วกันทุกวัน มันชอบของแท้ มันไม่ชอบของเทียมอย่างอีทอมหรอก อีทอมนี่เป็นได้แค่หมาชะเง้อดูจันทร์

9. bookmarks

bookmarks อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    23 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    8,447
    ผมนี่กลัวจริงๆ ครับ ที่มันล้างผลาญเงินชาติได้ขนาดนี้

padd, kokkai และ Bayonet ถูกใจ
  10. เผด็จการที่รัก

เผด็จการที่รัก อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    9,076
    ทำไมต้อง สันกำแพง ทำไมต้องผู้หญิง

ไอ้พวกนี้นอกจากจะท้องถิ่นนิยม แล้วยังอ้างเพศสภาพอีก

ไหนว่าคนเท่ากัน

ริเบอร่านเก๊นี่หว่า

padd และ อู๋ คาลบี้ ถูกใจ.
  11. por

por อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    10 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    2,397
    ก็ลองยึดทรัพย์แม่งทั้งโคตร สิครับ ดูสิว่าจะเกิดอะไร

bookmarks และ padd ถูกใจ.
  12. อู๋ คาลบี้

อู๋ คาลบี้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    15 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    12,204
    "กรูเกลียดมรึง"
    จบนะ 3 พยางค์พอ

phoebus และ bookmarks ถูกใจ.
  13. อู๋ คาลบี้

อู๋ คาลบี้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    15 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    12,204
    ริเบอร่านยังไม่พอ เก๊ด้วย
    เจ็บ

เอาเถอะ ริเบอร่านทำอะไรย้อนแย้งมาไม่รู้กี่คนและกี่เรื่องแล้ว

padd likes this.
  14. Strangerman

Strangerman อำมาตย์ฝึกงาน

สมัคร:
    25 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    885
    อิหม่อมเต่าทุยนี่ นับวันจะโชว์ความถ่อย สมองกลวงมากขึ้นทุกวันๆ

เหอๆ ผมล่ะสงสัยจริงๆ ว่าในสมองเต่าทุยนี่มีก้อนเนื้อหรือขี้เลื่อยกันแน่ ^^

bookmarks, Bayonet และ omin ถูกใจ
  15. โยธกา

โยธกา อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    20 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    3,727
    อิปรูอาจไปออกคลิป
    แหยดแม่ม เข้าส้านกรูห้าย

bookmarks likes this.
  16. กีรเต้

กีรเต้ อำมาตย์น้อย

สมัคร:
    1 ต.ค. 2014
    คะแนนถูกใจ:
    11,917
    เหลือพรรณา ไร้ค่าจริงๆ

bookmarks likes this.

Share This Page